[Cập nhật liên tục] Lợi nhuận EA MasterAI của nentangforex.com - MIỄN PHÍ

Reactions
1
MR
0.000
Hi, xin chào anh chị em, mình là người sáng lập ra nentangforex.com nơi cung cấp robot trading hoàn toàn miễn phí.
Mình lập topic này để cập nhật liên tục lợi nhuận mà robot bên mình tạo ra nhé. Robot hoàn toàn free nếu mọi người có thích có thể tải về dùng thử.
SĐT : 0523 693 426
Fanpage : facebook.com/nentangforex
Website : nentangforex.com
####Lợi nhuận ngày 07/04/2020

Attachments

26.9 KB · Views: 130
Tài khoản này deposite bao nhiêu đây bác? Em có thể dùng EA này để test tài khoản demo trước được không bác?
Tài khoản vốn tối thiểu 1000$ nhé, khi đó bác bác setting dùm mình 1 lệnh 0.1 nhé. ĐƯợc chứ bác. bác cứ thoải thích demo test thử, dù real đi chăng nữa nó cũng hoàn toàn FREE

####Lợi nhuận ngày 09/04/2020
P/S : EA đánh thị trường phiên Mỹ là chính. Thường lợi nhuận sẽ cật nhập sau 1 ngày khi tổng kết

Attachments

26.7 KB · Views: 80
####Lợi nhuận ngày 14/04/2020
Sau ngày lễ phục sinh, biến động thị trường rất ít. Tuy nhiên robot giao dịch vẫn hoàn thành nhiệm vụ kiếm tiền từ thị trường.

Attachments

21.6 KB · Views: 82
####Lợi nhuận ngày 15/04/2020
Sau khi kết thúc lễ phục sinh chúng ta có thể thấy thị trường bắt đầu nhộn nhịp trở lại, và robot trading không bao giờ bỏ lỡ cơ hội như vậy.

Attachments

27 KB · Views: 77
####Lợi nhuận ngày 16/04/2020
Đêm qua thị trường biến động mạnh với các tin tức thị trường về nền kinh tế mỹ. Robot vẫn miệt mài làm việc và có lợi nhuận đều
Link myfxbook : https://bitly.com.vn/GQFjn

Attachments

24.4 KB · Views: 77
EA ra đời khi chưa có khái niệm AI, giờ AI có vẻ bị lạm dụng nhiều quá.

EA ra đời khi chưa có khái niệm AI, giờ AI có vẻ bị lạm dụng nhiều quá.
Hi bác, Hiện tại bên mình cũng đang sử dụng thực toán học máy cho lưới nhé, vì vậy nó sẽ thay đổi theo trend. Và bác chắc vẫn chưa biết rằng hiện tại chúng ta có thể áp dụng AI cho EA rồi nhé. Bác lên mql5.com cật nhập hay có những bài viết nói về thuật toán nếu bác hứng thú. Mình không lạm dụng đâu, nói big data thì là lạm dụng chứ AI thì hiện tại là rất bình thường nhé bác. Mình là dân công nghệ đây!

Hi bác, Hiện tại bên mình cũng đang sử dụng thực toán học máy cho lưới nhé, vì vậy nó sẽ thay đổi theo trend. Và bác chắc vẫn chưa biết rằng hiện tại chúng ta có thể áp dụng AI cho EA rồi nhé. Bác lên mql5.com cật nhập hay có những bài viết nói về thuật toán nếu bác hứng thú. Mình không lạm dụng đâu, nói big data thì là lạm dụng chứ AI thì hiện tại là rất bình thường nhé bác. Mình là dân công nghệ đây!
tất nhiên tế giới có sử dụng nhưng số đó rất ít vì thế mình mới nói là lạm dụng. AI hay không thì còn phải xem nó hoạt động cũng như hiểu biết chút về lĩnh vực. Vì thế EA của bạn có AI hay không phải không khai rõ ràng trên web thì mới thuyết phục chứ ko phải nói đơn giản ea của tôi sử dụng ai

tất nhiên tế giới có sử dụng nhưng số đó rất ít vì thế mình mới nói là lạm dụng. AI hay không thì còn phải xem nó hoạt động cũng như hiểu biết chút về lĩnh vực. Vì thế EA của bạn có AI hay không phải không khai rõ ràng trên web thì mới thuyết phục chứ ko phải nói đơn giản ea của tôi sử dụng ai
Vậy bác rất kém về công nghệ rồi. Hiện tại trên thế giới hoặc việt nam, có rất nhiều lĩnh vực áp dụng AI nhé, nó gần như phổ biển rồi chỉ là có ng làm hay không thôi. Các ông lớn như google hay các công ty khác cũng ra dịch vụ AI cho những ai không chuyên về AI có thể sử dụng để lập trình được. Trên mql5 họ cũng cung cấp rất nhiều hướng dẫn tích hợp AI. Còn nếu bác ko biết có thể google dùm nhé. EA mình sử dụng thuật toán học máy vào vận hành thì mình nói là AI thôi, chứ có sao đâu mà nói lạm dụng, còn thuyết phục hay không là ở kết quả robot đem lại chứ không phải AI hay không AI. Dù gì cũng cảm ơn bác đã chia sẽ.

Vậy bác rất kém về công nghệ rồi. Hiện tại trên thế giới hoặc việt nam, có rất nhiều lĩnh vực áp dụng AI nhé, nó gần như phổ biển rồi chỉ là có ng làm hay không thôi. Các ông lớn như google hay các công ty khác cũng ra dịch vụ AI cho những ai không chuyên về AI có thể sử dụng để lập trình được. Trên mql5 họ cũng cung cấp rất nhiều hướng dẫn tích hợp AI. Còn nếu bác ko biết có thể google dùm nhé. EA mình sử dụng thuật toán học máy vào vận hành thì mình nói là AI thôi, chứ có sao đâu mà nói lạm dụng, còn thuyết phục hay không là ở kết quả robot đem lại chứ không phải AI hay không AI. Dù gì cũng cảm ơn bác đã chia sẽ.
Chúng ta đang nói về ai trong ea mà và cho đến nay bao nhiêu ea ngoài kia sử dụng ai với lợi nhuận và an toàn tốt? Không nhiều phải ko?Tuy nhiên nhiều người lại hay sử dụng thuật ngữ ai này trong ea của họ. Tạo ra nhiều hiểu lầm,vậy thôi. Tôi ko hiểu biết bằng bạn, cơ mà tôi nghĩ một ai thực sự trong ngành này, nó phải có khả năng phản ứng linh hoạt với sự thay sự thay đổi của thị trường và ai cũng không thể tách rời khỏi big data đâu vì tách ra thì nó cũng chỉ như con ea thôi mà

Chúng ta đang nói về ai trong ea mà và cho đến nay bao nhiêu ea ngoài kia sử dụng ai với lợi nhuận và an toàn tốt? Không nhiều phải ko?Tuy nhiên nhiều người lại hay sử dụng thuật ngữ ai này trong ea của họ. Tạo ra nhiều hiểu lầm,vậy thôi. Tôi ko hiểu biết bằng bạn, cơ mà tôi nghĩ một ai thực sự trong ngành này, nó phải có khả năng phản ứng linh hoạt với sự thay sự thay đổi của thị trường và ai cũng không thể tách rời khỏi big data đâu vì tách ra thì nó cũng chỉ như con ea thôi mà
Hì, nói chuyện công nghệ khi mình chẳng biết gì,...? haizz. Big data không phải lúc nào cũng gắn liền với AI, và không phải EA không có big data thì sẽ không có AI. Nhưng qua cách nói chuyện bác em hiểu được bác như thế nào rồi. Vậy nên mình ko muốn tranh luận vấn đề này ở đây. Chắc có vẻ bác đúng. Bác nên google tìm hiểu kiến thức nhiều hơn là phán lung tung đó bác. Lên trên mql5.com hoặc google nếu bác có thể?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,198
170,349
Latest member
nhannguyenmkt
Back
Top Bottom