Spotlight Cập nhật dự án Gin Wallet

NangChieu

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
--- Như đã nói từ lúc trước, token Gin chỉ cho đào miễn phí 10 triệu.
--- Bây giờ đến giai đoạn 2, anh em muốn đào tiếp phải chuyển bất cứ đồng tiền nào vào ví như BTC, ETH, BNB... Miễn sao nó có giá trị khoảng 50$ thì tốc độ đào khoảng 0.2/h. 500$ thì khoảng 2gin/h..vân..vân. Chuyển vào ví càng nhiều thì tốc độ đào càng nhanh.
--- Đây là dự án mới anh em muốn đi tiếp hoặc dừng tùy thích. Nhưng đợi lên sàn thì anh em chỉ có thể dùng tiền mà mua thôi. Lúc đó là cơm thừa canh cặn rồi.
---- Đã lỡ viết bài giới thiệu cho anh em nên cập nhật tiếp. Đây ko phải là bài post kêu gọi đầu tư.
---- Trong sách trắng có đề cập 200 triệu token thôi nhe anh em.
--- Mình chưa deposit nhé anh em. Đợi thêm thông tin của một số group nước ngoài, rồi quyết định chiến tiếp hay rút lui.

Last edited:
Mình giới thiệu cho anh em cùng chơi. Mình ko tuyển ref nhé. Dự án này còn 50/50. Thông tin chưa chắn chắn 90 đến 100 phần trăm. Mình cũng chưa vội deposit ở giai đoạn 2.

--- Như đã nói từ lúc trước, token Gin chỉ cho đào miễn phí 10 triệu.
--- Bây giờ đến giai đoạn 2, anh em muốn đào tiếp phải chuyển bất cứ đồng tiền nào vào ví như BTC, ETH, BNB... Miễn sao nó có giá trị khoảng 50$ thì tốc độ đào khoảng 0.2/h. 500$ thì khoảng 2gin/h..vân..vân. Chuyển vào ví càng nhiều thì tốc độ đào càng nhanh.
--- Đây là dự án mới anh em muốn đi tiếp hoặc dừng tùy thích. Nhưng đợi lên sàn thì anh em chỉ có thể dùng tiền mà mua thôi. Lúc đó là cơm thừa canh cặn rồi.
---- Đã lỡ viết bài giới thiệu cho anh em nên cập nhật tiếp. Đây ko phải là bài post kêu gọi đầu tư.
---- Trong sách trắng có đề cập 200 triệu token thôi nhe anh em.
--- Mình chưa deposit nhé anh em. Đợi thêm thông tin của một số group nước ngoài, rồi quyết định chiến tiếp hay rút lui.
Lúc đó là cơm thừa canh cặn rồi...nhiều khi lại hay đó bác em mua 2k bên probit IEO thằng HZD giá 0.01 lên sàn giá 0.003 mịa nó chia 3 tài khoản

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom