Announce Cập nhật các BOX của Forums

yendu

Hero
Verified
Solutions
3
Reactions
1,612
MR
0.070
Insuree Balance
0

Chào các bạn, hiện tại Forums MMO4me.com chúng ta đã có chuyên mục Reviews : Faucet, Exchange, Wallet, Mining Cloud ...( sắp tới sẽ mở thêm ) .Ban quản trị MMO4me thân mời các bạn cùng chung sức để phát triển chuyên mục Reviews này, để góp phần làm cho cộng đồng MMO của chúng ta thêm phần chuyên nghiệp. Phát triển mạnh hơn nữa và cũng là cơ hội để giúp đỡ các Member tránh được các dự án Scam hoặc giúp các Member chọn được Site Legit ( We Share , We Grow, We Success ). Cảm ơn các bạn đã đồng hành cùng Forums. Chúc các bạn thật nhiều sức khỏe và kiếm được nhiều tiền. :popo_still_dreaming:

-- BQT MMO4me thông báo download.jpg--

Mình thấy box Reviews này đang đi theo hướng chuẩn quốc tế.

Khá nhiều 4r nước ngoài cũng đi theo chuẩn này. Không biết có nên dịch bổ sung thêm rules của Box bằng tiếng anh để thu hút thêm 1 số mem ngoại quốc không nhỉ :cool:

Khá nhiều 4r nước ngoài cũng đi theo chuẩn này. Không biết có nên dịch bổ sung thêm rules của Box bằng tiếng anh để thu hút thêm 1 số mem ngoại quốc không nhỉ :cool:
:)) một ý tưởng khá thực thi bác

Hay ho đới :popo_big_smile:

:popo_big_smile: Ổn quá anh, nếu Forums mình chuẩn hóa quốc tế rồi sau này có BOX riêng cho mấy anh quốc tế thì em nghĩ khá ổn. Tại vì cái tên miền của mình quá đẹp ( tên miền như là 1 cộng đồng MMO vậy chứ k giành riêng cho VN ). Hy vọng trong tương lai điều này sẽ thành hiện thực

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,202
170,354
Latest member
congtygdhhvmex
Back
Top Bottom