Cao thủ nào giúp mình gỡ **** lock này với!

khoadang1990

Junior
Reactions
25
MR
0.002
Chả là hôm nay làm visa ảo đvererverrify acc pz, cơ mà làm đúng như hướng dân rồi, đến phần nhập code (là số tiền lẻ nó lấy từ visa ảo ấy) thì mình nhập sai mấy lần ( do ko biết tỷ giá ) nên nó khóa và hiện ra dòng này
Your account has been blocked from attempting any more credit card validation code submissions. Please contact Customer Support for assistance.

Anh em nào giúp mình gỡ với! trong acc có 10pz hic hic ! Bỏ uổng lắm !:binhsua37:

Update (06/09/2012)
Tình hình là sau 1 tháng đã gỡ đc lỗi trên bằng ***ch gửi ticker cầu cứu tới payza . Họ đã tăng số lần nhập code lên cho mình, và mình đã nhập đúng ^^! Visa đã đc add chuẩn!
Tuy nhiên acc vẫn trong trạng thái unverify :( lại phải cầu cứu tiếp! hazzz

Last edited by a moderator:
Chả là hôm nay làm visa ảo đvererverrify acc pz, cơ mà làm đúng như hướng dân rồi, đến phần nhập code (là số tiền lẻ nó lấy từ visa ảo ấy) thì mình nhập sai mấy lần ( do ko biết tỷ giá ) nên nó khóa và hiện ra dòng này
Your account has been blocked from attempting any more credit card validation code submissions. Please contact Customer Support for assistance.

Anh em nào giúp mình gỡ với! trong acc có 10pz hic hic ! Bỏ uổng lắm !:binhsua37:

Bạn thử remove card ra và add lại xem sao, nếu không được nữa thì bạn contact support nhé. Yên tâm card bị lock thôi đâu ảnh hưởng gì đến 10pz trong đó, bạn vẫn send đi bình thường chứ.

Bạn thử remove card ra và add lại xem sao, nếu không được nữa thì bạn contact support nhé. Yên tâm card bị lock thôi đâu ảnh hưởng gì đến 10pz trong đó, bạn vẫn send đi bình thường chứ.

Điều đáng bùn là nó không cho mình send tiền đi khi chưa verify acc :( chắc bữa nhận nhiều pz quá nên nó nhảy lên business :(
Mình đã contact rùi nhưng không biết bao giờ nó hồi âm lại nữa :( lo quá hic hic

Announcements

Forum statistics

Threads
420,996
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back