Help Cảnh tỉnh các bạn mua TK ở các sàn - Giới thiệu sàn Gate

utmapp12

Pre-verified
Reactions
15
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Xin chào anh em.

Hiện tại các sàn lớn như binance, bittrex, bitfinex đều đã quá tải và khóa đăng kí. Nhiều bạn đi mua tk ở các sàn đó mình thấy QUÁ LÀ ĐIÊN RỒ . Tài khoản mình tự lập cái mail cũng fai lập mới ko dùng vào việc gì sợ bị lộ mà lúc nào cũng nơp nớp bị hack. Đây là nơi lưu trữ vài chục tr thậm chí vài trăm tr của bạn mà bạn lại đi mua tk đã từng đăng kí thông tin của người khác, Mình đã từng đi mua và bán tk game và lấy lại nick nhiều lần 1 cách hoàn toàn dễ dàng bằng cách cài đặt khôi phục ẩn và đánh lừa bộ phận support. Nếu là bạn bạn sẽ làm gì nếu biết có 1 chỗ rất nhiều tiền và bạn hoàn toàn có thể lấy hoặc phá bĩnh khóa mail tống tiền.
Nếu bạn là 1 tay gà mờ về bảo mật bạn sẽ mất mail bất cứ lúc nào: VD gmail. 1 cái khôi phục ẩn như sđt phụ, mail khôi phục, code khôi phục, câu hỏi bí mật, v.v có quá nhiều cách để lấy lại gmail đã từng là của mình. (thông tin cá nhân cũ hay mật khẩu cũ cũng được gg support tìm lại mật khẩu)
Các bạn nên search gg sẽ hàng chục cách hacker chiếm đoạt tk của người khác. 1 đêm ngủ quên bạn có thể bị mất, khóa mail phá bĩnh tống tiền.

Thay vì canh cánh trong lòng. Sao các bạn không tìm cho mình những sàn khác để trade? Thay vì chen trúc vào mấy cái sàn đông lzj suốt ngày quá tải vs treo lag.

Đây là sàn mình đang trade các bạn có thể thao khảo

Gate.io: https://gate.io/signup/765635

Ưu điểm:
+ Ko fai verify lằng ngoằng đk xong vô chiến no limit.
+ Rút tiền qua gate code ko tính phí (chỉ nạp vào được vào các tài khoản trên Gate)
+ USDT đc trao đổi vs mọi coin trên sàn bạn sẽ không phải đổi sang BTC, ETH để mua các coin như các sàn khác. Điều này rất có lợi nha.
VD: bạn có USDT muốn mua XRP mà phải đổi sang BTC hay ETH đúng lúc BTC và ETH đang down thì đến lúc mua đc mua đc XRP bạn đã mất 1 phần nào đó rồi. Hơn nữa việc mua BTC hay ETH cũng mất thêm 1 lần fees cũng như thời gian căn giá
+ Giao diện dễ sử dụng nhanh gọn lẹ ko hay bị nghẽn, quá tải như mấy sàn khác
+ Nhiều coin nhiều cơ hội
Mức Fees: 0,2%

- Fees giảm theo cấp VIP
- Fees giảm 10% cho những bạn đăng kí theo REG
- Signup xong sẽ có link kích hoạt gửi về mail
- Kích hoạt xong đăng nhập sẽ đến giao diện home của sàn

( 2 ) Chọn nền đen đỡ đau mắt hơn đó
Giao diện mục Market:

Giao diện mục Walltes

Các bạn có thể điều khiển mọi hoạt động của tài khoản tại đây:

(1)
Deposit/Withdrawal :

(2)
Thông tin tài khoản: ID, cấp VIP, mức Fees được giảm, % lên cấp VIP tiếp theo,

Số dư trong tài khoản
(3)

Các bạn có thể Gửi tiền rút tiền nhanh tại đây.
Deposit màu xám: Hiện tại khóa Nạp
Slow màu vàng: Đang quá tải Rút tiền sẽ chậm hơn bt 1 chút
Trade: Đến nhanh trang Trade coin đó.
Các bạn nhớ đk theo link: https://gate.io/signup/765635 để được giảm 10% fees trong 6 tháng đầu sử dụng

Last edited:
sàn này uy tín ko bác

Các bạn có thể tìm thêm thông tin trên GG nhé. Mình chưa thấy phốt gì đã trade lên VIP3 thấy mọi thứ đều ổn

hôm qua mới mất 110xlm trên sàn binance vì quên mome :'(
Binance quá tải hệ thống mà cứ ổm thêm người dùng trên nhóm fb mình cũng nhiều thấy kêu lỗi tùm lum. Hủy oder ko trả tiền lỗi F2A các kiểu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,327
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom