Waiting for Answer Cảnh giác JJully⭐⭐⭐ ĐINH THÁI ANH P2P Binace

Reactions
207
MR
0.100
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
mình có tạo lệnh bán BUSD trên P2P sàn Binace và có bạn " Jully⭐⭐⭐ ĐINH THÁI ANH " mua, bạn nhấn đã thanh toán nhưng mình chưa nhận được nên có gửi khiếu nại.

sau 30 phút từ lúc tạo thanh toán ( 15 phút thanh toán và 15 phút gửi khiếu nại ) thì mình mới nhận được tiền và bạn Jully mới trả lời tin nhắn với bằng chứng thanh toán.
đăng lên đây để anh em cảnh giác với chiêu trò
p/s : em vẫn chưa mở khóa và đang chờ support không biết có bị tick là scam lại không nhỉ :)

chưa có mua p2p nên hông hiểu!? :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: (toàn giao dịch trên banner mmo4me)

thằng mua nhấn báo thanh toán, ta hông kiểm tra $ mà xác nhận là thua (mất $) đúng không!? :eek::eek::eek:

chưa có mua p2p nên hông hiểu!? :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: (toàn giao dịch trên banner mmo4me)

thằng mua nhấn báo thanh toán, ta hông kiểm tra $ mà xác nhận là thua (mất $) đúng không!? :eek::eek::eek:
P2P thì khó mất tiền, chỉ là lâu hơn bình thường nếu gặp thành phần lươn lẹo & lý do.

mình có tạo lệnh bán BUSD trên P2P sàn Binace và có bạn " Jully⭐⭐⭐ ĐINH THÁI ANH " mua, bạn nhấn đã thanh toán nhưng mình chưa nhận được nên có gửi khiếu nại.

sau 30 phút từ lúc tạo thanh toán ( 15 phút thanh toán và 15 phút gửi khiếu nại ) thì mình mới nhận được tiền và bạn Jully mới trả lời tin nhắn với bằng chứng thanh toán.
đăng lên đây để anh em cảnh giác với chiêu trò
p/s : em vẫn chưa mở khóa và đang chờ support không biết có bị tick là scam lại không nhỉ :)
tốn time thực sự

Trên youtube có nhiều trường hợp chia sẻ về việc mất tiền khi giao dịch qua P2p trên binance đó
bạn lên đó search để tiềm hiểu và cảnh giá về các thủ đoạn scam này .
Thường gặp nhất là tụi nó ghi tên bank ko có dấu cách

VD : thằng bán tên Nguyen Van A nhưng trên binance nó để NGUYENVAN A
Bạn chuyển tiền cho Nguyen Van A thấy thông tin đểu ok hết , nhưng nó báo ko nhận được tiền
Bạn mở tranh chấp trên binance gởi hình chuyển tiền cho support , support binance nói bạn chuyền tiền sai tên ko giải quyết dẫn đến bị mất tiền

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,346
170,469
Latest member
quanryb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back