Waiting for Answer CẢNH BÁO VIOTP.COM ĐÁNH CẮP DỮ LIỆU KHÁCH TRUY CẬP

chắc chủ tut mới xài KIS lần đầu, mình xài mấy năm nay. gần như 50% site không vào được vì site không an toàn, site đánh cắp. cả seach google ra kết quả, mấy trang đầu nó vẫn báo thế.
bạn chỉ việc hạ mức độ rủi ro xuống bình thường là được, khi đó nó chỉ thực sự chặn những site nào nguy hiểm, còn mấy cái rủi ro nó bỏ qua. với lại những file đó lọt vào máy thì nó cũng kill ngay lặp tức và thông báo

vãi bác, làm như mấy thằng dev thiết kế trình duyệt web để cho trang web nó thu thập thông tin dễ dàng vậy.

Cái này không đánh giá được website có mã độc hay không? cũng có thể bị reports, hay có lưu mã độc trên hosting. cái này nên phân tích site và fix các lổi bảo mật, sau đó email cho các công ty bảo mật như Kis... thì nó lại ở ra, và không bị báo nữa.

hiện tại bác đang xài bên nào vậy, hổm em nạp cũng hông xài đc
Codesim chấm net bác. Bên này dễ chịu ở chỗ mình cần mở dịch vụ mới là họ mở ngay mà giá lại tốt nữa. Mỗi tội kho số kg nhiều lắm và api hơi bị ngáo nhưng nói chung ổn.

Codesim chấm net bác. Bên này dễ chịu ở chỗ mình cần mở dịch vụ mới là họ mở ngay mà giá lại tốt nữa. Mỗi tội kho số kg nhiều lắm và api hơi bị ngáo nhưng nói chung ổn.
thằng này phải không bác, ngoài ra còn thằng nào nữa không bác, mình dùng số việt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,337
170,460
Latest member
thayphamduc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom