Cảnh báo toàn thể anh em MMO tránh giao dịch với những kẻ.. ăn cháo ..

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Reactions
6,025
MR
7.640
Insuree Balance
15053|500
Service Details
1||Offers Teacher|https://mmo4me.com/threads/trung_peter-dao-tao-offers-chuyen-nghiep-bh-500.388831/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook
Cảnh báo toàn thể anh em MMO Việt Nam và những ai đã và sẽ có giao dịch với các đối tượng sau :
1/ Phú Lê ( https://www.facebook.com/fsefwfefe)
2/ Tuấn Anh ( https://www.facebook.com/LeeTaeA7996 )
3/ Trọng Hải ( https://www.facebook.com/hai.hop )
( https://www.facebook.com/trongle.hai )
Xin kêu gọi các chủ Tool, các Admin không làm việc cùng với những người này ạ.
3 thành phần này đều là nhân viên của mình thời gian làm khoảng trên dưới 1 năm .
Những người này từ những lúc khó khăn nhất thì xin đi theo mình. Những ai biết mình đều biết việc đi theo làm chung với mình thì mình luôn tuyển chọn rất kỹ thế nhưng những người này vì đang khó khăn nên mình đã nhận họ.
Trong quá trình làm việc mình không 1 chút do dự giúp đỡ từng người từ miếng ăn giấc ngủ , miếng cơm manh áo , đến chuyện cuộc sống , gia đình , và quan trọng hơn 1 năm trời mình chia sẻ bát cơm của mình cho họ .

Cho đến khi họ có được 1 chút thành quả nhất định và học được 1 số kỹ thuật cá nhân thì nay HỌ đã lén sau lưng mình mở văn phòng và lôi kéo anh em còn lại của mình đi theo ( sau lưng mình )thời gian cũng được vài tháng mình mới phát hiện ra.
Thật quá đau lòng vì mình đã luôn coi họ như những người anh em và đối xử hết lòng vì họ . Nay họ đã lộ bộ mặt thật vì vậy xin chia sẻ và cảnh báo tới anh em những người này để anh em tránh không làm ăn cùng , tránh để không bị rơi vào tình trạng như mình bây giờ .
Những ai đi qua không liên quan vui lòng . để mọi người đọc được và tránh thành phần này ạ .
Xin cảm ơn Admin đã duyệt bài .

Chưa thấy scam gì trong vụ này
Mấy người kia họ có hợp đồng giao kèo gì vs thớt ko, post proof lên, còn ko thì việc đường ai nấy đi hết sức bt

Chưa thấy scam gì trong vụ này
Mấy người kia họ có hợp đồng giao kèo gì vs thớt ko, post proof lên, còn ko thì việc đường ai nấy đi hết sức bt
Trong nghề offers chữ uy tín quan trọng lắm bạn .
Bát cơm mình chia sẻ cho họ 1 năm trời cũng với những kỹ thuật cá nhân đã là quá đủ , mình chỉ warning cảnh báo cho ai có ý định làm việc với bọn này tránh ra đỡ bị tổn thất thôi bạn.

Công nhận ăn cháo đá bát, anh em tránh 3 thằng này ra nha, nó làm được 1 lần với người giúp nó thì với bạn cũng vậy thôi!

Trong nghề offers chữ uy tín quan trọng lắm bạn .
Bát cơm mình chia sẻ cho họ 1 năm trời cũng với những kỹ thuật cá nhân đã là quá đủ , mình chỉ warning cảnh báo cho ai có ý định làm việc với bọn này tránh ra đỡ bị tổn thất thôi bạn.
Ko có scam thì ko thể post vào report scam dc, có scam gì thì post proof lên. Nói khơi khơi ko có bằng chứng là ko dc. Chuyện làm việc vs nhau như tn, bên nào thiệt hại thì cũng phải thông tin rõ ra, các bên vào còn đối chất

em cũng là member của Group Anh Trung, tuy chỉ làm online từ xa, a khá thân thiên với mọi người, nhắc nhở khi làm sai, thế mà vẫn có người đâm lén a, lại còn người thân thiết nữa, mọi người nhìn info của những người trên và tránh giao dịch với họ,

sư phụ mà truyền hết tuyệt chiêu cho đệ tử thì nát là phải rồi , thay gì đi dạy thì thuê người làm , mỗi người 1 khâu có phải khác bọt không lol.

Mình đồng cảm với trường hợp này vì mình từng bị như chủ thớt. Sau một thời gian thì những con người như vậy hầu như đi vào ngõ cụt và chẳng làm nên trò trống gì. Tất cả chỉ là kiếm tiền hớt váng. Người không quá tài giỏi nhưng bản tính tiểu nhân thì rất khó để đi được xa. Chủ thớt cứ bơ đi mà sống nhé.

Quá buồn vì những anh em này. Ăn cắp nghề r còn lôi kéo mem về, còn chưa biết là có làm hỏng net ko nữa

Mình mới move qua box Chat để hợp lý hơn, vì không phải SCAM và không có proof. Chia buồn cùng Trung.

Mình mới move qua box Chat để hợp lý hơn, vì không phải SCAM và không có proof. Chia buồn cùng Trung.
Ok cảm ơn Max !

xin cho hỏi, tấm hình "chèo thuyền" có ý nghĩa gì vậy!? :popo_misdoubt: :popo_misdoubt: :popo_misdoubt:
Tình anh em chắc có bền lâu, mình nghĩ là vậy :popo_go:

Chia buồn cùng thớt. Có thân thiết cắt máu ăn thề đến đâu đi nữa thì lòng người vẫn khó đoán. Coi như rút kinh nghiệm thôi bác, để sau có chuẩn bị tinh thần mà lường trước được việc tạo phản này. Chỉ sợ sau sự việc này, bác xuống tinh thần trở nên khép kín mà ko mở lòng với những người tốt khác thôi.

chia cả miếng cơm ra cho mà chơi nhau vậy thì chán hẳn rồi

đời về cơ bản là buồn . mình đồng cảm với bác trung , trường hợp của mình thì giúp xong nó còn quay lại cắn lại mình luôn ấy

anh em cây khế, công ty bên ngoài mà có nội dung đào tạo đều phải ký phụ lục đền bù học phí theo số năm công tác, và thường là 5 năm mới hết đền :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,473
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom