Warning Cảnh báo scam . Thanh niên Dohuy789 có đóng bảo hiểm 2K$ . Sử dụng chiêu thức có đóng bảo hiểm dụ ae bank trước để scam . AE giao dịch cẩn thận nhé.

Dạ em hiểu rồi . Nhưng vô lý cái là ních MMO4E của em luôn đăng nhập thì sao nó fake đc cmt chuẩn như thế
Thì nó muốn lừa bạn thì nó sửa cái chỗ tên đăng nhập là bạn login thôi! Có gì cao siêu đâu. do bạn ngây thơ quá :popo_big_smile: :popo_big_smile:

Link fake rồi, xem lịch sử trình duyệt lại xem
Với cái bài phốt này nghe có mùi lắm :))))
Show hết đoạn chat lên ae thẩm xem nào!

Cái này biết code xíu cũng fake đc ah em :D

gmail giá 2k chỉ có ăn cam, tiện em bán gmail new reg tay trên ios cần ib em nhé nhưng không có 2k đâu 😅

Lừa đảo tinh vi vậy trời

Cái thằng dohuy này 99% là thèn đỗ ngọc thanh huy chuyên fake domain, nó làm cũng chả tinh vi gì mấy đâu, mấy bác chủ quan quá thôi. Thằng này vẫn dùng đúng 1 chiêu, 1 bank, 1 name đó scam từ năm này qua năm khác. Ảo thật đấy

Cái thằng dohuy này 99% là thèn đỗ ngọc thanh huy chuyên fake domain, nó làm cũng chả tinh vi gì mấy đâu, mấy bác chủ quan quá thôi. Thằng này vẫn dùng đúng 1 chiêu, 1 bank, 1 name đó scam từ năm này qua năm khác. Ảo thật đấy
thế mà vẫn k ai làm gì đc nó à bác

thế mà vẫn k ai làm gì đc nó à bác
Mấy ông bị scam k làm gì nó thì thôi chứ ai rảnh mà quan tâm đến nó làm gì.

Nó scam lâu năm vậy t nghĩ bank thì 100% fake rồi, tiền về thì chắc nó swap sang coin qua các sàn vnd sang coin => clear. Chat thì toàn chat qa skype, chat xong thì xóa log cũng k có log chat => clear. Giờ có báo công an cũng chả biết sao.

thằng này chắc scam thành triệu phú dollar luôn rồi :popo_big_smile:

Giờ làm cái bank ảo của MBBank dễ lắm. Do mám lợi ham khách hàng nên MBB tạo kẻ hở cho tụi SCAM tạo bank ảo ...:popo_beat_shot:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,695
Latest member
Quybmt
Back
Top Bottom