Cảnh báo: Phân biệt AVS VCC thật và giả khi sử dụng cho Paypal USA

MUABANK

Pre-verified
Reactions
134
MR
0.001
Insuree Balance
0
Google Plus
Follow me on Google Plus
Thời gian vừa qua nhiều người lợi dụng sự hiểu biết hạn chế của nhiều anh em bán 1 số loại VCC không đúng tính năng . Hôm nay mình xin đưa ra 1 số ý kiến để anh em tiện phân biệt

AVS VCC là gì, Nó có nhiều nghĩa hiểu nhưng các bạn hiểu chung nó là loại thẻ Credit Card đi kèm luôn việc hỗ trợ confirm Address. Nó chỉ làm việc với Paypal USA.
Các bạn lưu ý , Với việc Confirm Credit Card thì ngay cả VCC thông thường cũng làm được nhưng để confirm address giống như tạo thêm sự uy tín cho tài khoản Paypal thì chỉ có AVS VCC vì vậy các bạn phải lưu ý rằng VCC mà bạn sử dụng sẽ có tác dụng như nào và nó ra sao.
MÌnh xin chia sẻ kinh nghiệm làm việc với Paypal VCC của mình tích lũy qua 7 năm như sau :
- AVS VCC đầu tiên phải đến từ USA . Bank creat là bank thuộc USA.
- AVS VCC phải check được Statment : Show expuse code khi cần .( Tốt nhất các bạn yêu cầu seller show Statement )
- AVS VCC nhất định phải được tạo cùng địa chỉ mà bạn cung cấp , Không làm việc với các địa chỉ khác ( Đây chính là mấu chốt của AVS VCC )
- AVS VCC thường có EXp date cao .

AVS VCC được sử dụng khi nào :
- Với Paypal USA nó để gỡ limitted trong bước confirm Location ( Phải verify cả phone )
- AVS VCC giúp lift limit send và nhận tiền.
Với nhũng người muốn sử dụng PPUS lâu dài hay dùng AVS VCC ngay từ khi creat tài khoản vì nó làm tăng sự uy tín của tài khoản

Với AMAZON và hệ thống Shopping USA nó để confirm address.

Mình sẽ bổ sung nhiều điều khác để anh em tiện phân biệt.
Thân ái

Thực sự do nhu cầu AVS VCC rất cao. Ngay cả bên Muabank.vn cũng không đủ để cung cấp . Vì thế có quá nhiều seller mới lợi dụng sự hiểu biết của mọi người .
Mới có thêm 1 hình thức lừa đảo mới mọi người chú ý : Đó là mang VCC creat được từ Bank ảo US sau đó nói là AVS VCC vì lợi dụng BIn của VCC cũng là từ US
@Gửi tới các Seller : Các bạn không đủ kiến thức thì cũng đừng tự làm thay đổi các gọi AVS VCC ( AVS VCC là loại VCC chỉ làm việc với 1 địa chỉ )
Còn VCC mà các bạn nói nó là : Support all AVS Tức là hỗ trợ tất cả các địa chỉ chứ chẳng phải là chỉ hỗ trợ 1 địa chỉ - Nó chính là VCC thường nhé.

@Các buyer : Các bạn hãy cảnh giác các bạn chỉ cần suy diễn đơn giản như này : Với 1 Bank Ảo thì chỉ creat được VCC theo thông tin INFO đã dùng để creat Bank ảo đó , Vì vậy thông tin của VCC là thông tin của tài khoản bank chứ không phải là thông tin của các bạn , Hãy chú ý : AVS VCC là VCC chỉ làm việc với địa chỉ mà bạn cung cấp .

Thân ái.

Hiện nay nhiều anh em chưa hiểu rõ về CONFIRM LOCATION và vai trò của AVS VCC trong việc CONFIRM LOCATION của Paypal US LIMITTED
Mình nói qua để anh em hiểu :
Paypal Limitted và yêu cầu CONFIRIM LOCATION thì có nhiều cách để confirm bước này, Sử dụng VCC AVS kết hợp confirm Phone chỉ là 1 cách.
Các bạn chú ý là ngoài AVS VCC nó cần cả Phone nữa .
Thanks

thím này chém gió là giỏi .Tớ thấy mấy thằng khách hay làm document us bên tớ sài VCC bên thím. Thím toàn bán VCC của sacombank ko chứ đâu
Mấy bạn muốn biết vcc us hay vn .... thì cứ check bin nó là biết
Lấy 6 số đầu vào trang https://www.bincodes.com/bin-checker/
nhập vô là check được

thím này chém gió là giỏi .Tớ thấy mấy thằng khách hay làm document us bên tớ sài VCC bên thím. Thím toàn bán VCC của sacombank ko chứ đâu
nhập vô là check được

rất nhiều seller có 1 VCC từ Sacombank mà phân thành các loại khác nhau, VCC cho PP VN, VCC cho PP US rồi bán với giá khác nhau bạn :)

Giờ k sacom thì exim
Chư moc đâu ra us
Nói như thim thím dùng info giả tạo vcc us có tội tình j thím chịu k

Giờ k sacom thì exim
Chư moc đâu ra us
Nói như thim thím dùng info giả tạo vcc us có tội tình j thím chịu k

VCC AVS US THIẾU GÌ! CÓ CÁI MẤY BÁC SELL VCC TOÀN "ĂN" MẢNH...LỪA KH CẢ THÔI!

nhập vô là check được
Lâu rồi mình ko vào lại Topic này, Hôm nay vào thấy nhiều bạn nói linh tinh quá
Trươc hết mình xin trả lời bạn : @thienzing
Bạn ăn nói lung tung quá, Khách mua VCC cho Paypal VN thì tất nhiên Bin phải là của Bank VN rồi.
Bạn thử hỏi mọi người trên forums xem mình có bao giờ lấy VCC VN đi nói đấy là AVS VCC ko bạn. AVS VCC của mình sell 10 năm nay đều là BIN USA bạn nhé.

@ Một vài bạn khác :
Về cách gọi VCC thì mình cũng đã viết 1 bài rồi, Còn giá cả mỗi seller bán là khác nhau. Đôi khi nó không phụ thuộc vào giá cả đâu. Mà là có giải quyết được việc cho khách hàng không ?
Các bạn có thể biết hết, nhưng nhiều người người ta không biết những việc đó.

Vì mình là Seller , Mình viết bài này làm nhiều bạn so bì thắc mắc Nhưng mình tự tin rằng mình có thể support chậm , chứ không bán hàng láo, Tiền nào của ý các bạn ạ.

paypal USA mà ông bán thẻ việt nam tôi mới nói .chứ pp Việt nam bán thẻ việt nam tôi nói làm gì. Đâu có rảnh hơi vậy

Xin lỗi bạn, Muabank không bao giờ bán hàng kiểu đó bạn nhé,
Bạn thử mở 1 topic hỏi mọi người xem có bao giờ MUABANK bán AVS VCC là thẻ VN chưa ?
Còn về PP US khách hàng có 2 loại . 1 cần AVS VCC , 2 cần VCC bt ( Bank từ VN,Asia, Euro... ) tùy theo nhu cầu của họ.
Bạn nên hỏi lại khách hàng của bạn trước khi nói không có cơ sở.

Nếu họ mua AVS VCC mà chúng tôi gửi cho họ VCC VN thì tôi chấp nhận xóa tất cả các topic ngưng cung cấp mọi dịch vụ mà chúng tôi đang cung cấp.
Chúng tôi chấp nhận những ý kiến đóng góp chứ không chấp nhận những ý kiến bịa đặt.

paypal USA mà ông bán thẻ việt nam tôi mới nói .chứ pp Việt nam bán thẻ việt nam tôi nói làm gì. Đâu có rảnh hơi vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,480
169,807
Latest member
vivianrichardson

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom