• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cảnh báo nick : can1doithu - có khả năng bị hack , tránh mọi giao dịch

Status
Not open for further replies.
Thì có mà sao bạn? Lấp lửng khiến người ta hiểu lầm đó. Pro UG thì cũng là người chứ có phải là thánh đâu mà không có sở hở :binhsua17:

Ý là gặp cao thủ thật rồi ý bạn àh. đừng nên để cái nick can1caothu nữa mà nên để là dagap1caothu vui thôi, ko có thiệt hại, 1 bài học cho mọi người

Cần 1 đối thủ đã gặp 1 đối thủ :|

tại thấy ổng để số tiền bảo hiểm lớn quá, mấy thằng c.h.ó đó hông để ý cũng uổng, sau này nhớ bảo mật tốt hơn là dc!

Đợt trước cũng bị 1 phát mất nick ,dịch vụ thì không phục vụ được mấy mà lại bị tổn thất,chán rút về luôn !
Nhưng con chóa đang tìm kẽ hở để đi bán cam,nói chung là để cao cảnh giác

Đã nhờ admin Shin lấy lại rồi, thanks Mods và admin đã giúp mình lấy lại nick, cũng như anh em đã tin tưởng ủng hộ mình. Mod nào đi ngang , close giúp mình nha, kẻo ko ai giao dịch thì khổ :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,155
171,228
Latest member
aishakhanmodapk

Most viewed of week

Most discussed of week