Cảnh báo lừa đảo về mua $ trong Webmoney

kunayks

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình vừa đăng bán 30$ thì có bạn nhảy vào inbox hỏi mua liền, vì lần đầu tiên nên mình cũng chưa có kinh nghiệm, và cũng có hơn 30$ mà mình làm chơi chơi thôi nên mình cũng chả quan trọng gì, nhưng cứ giờ đăng lên để anh em biết mà đề phòng.

Nó có 2 Z là: Z237762199005 là lúc đầu nó đưa mình, cái này chắc nó dùng lâu của nó, mình đoán thế vì lúc đầu nó đưa cái này, sau đó teamview qua nó đưa cái khác. là Z740904931117

Bạn có nick hmtri nên cẩn thận vì đang có người giả danh bạn đi lừa đảo, có thể sẽ làm mất uy tín của bạn

Thanks

Last edited:
sao ko vào mấy site auto cho tiện

lần đầu tiên nên chưa có kinh nghiệm mấy bác ơi, với lại số tiền nó nhỏ chả đáng :D

nhờ mấy thím thế này mà bọn scam nó vẫn có ăn

600k mà ko nhỏ, chắc thím đại gia

Cảm ơn bac đã khen hehe, đùa bác vui chứ em ko đại gia, nhưng có điều 30$ đó nó tự nhiên có, vì em ko chơi MMO, mà cái kênh yotube tự nhiên bật lên nó có tiền nên bật cho vui thôi :D

Cảm ơn bac đã khen hehe, đùa bác vui chứ em ko đại gia, nhưng có điều 30$ đó nó tự nhiên có, vì em ko chơi MMO, mà cái kênh yotube tự nhiên bật lên nó có tiền nên bật cho vui thôi :D
:oops::oops::oops: bật vui mà được 30$ thích nhỉ

:D thế cũng bị lừa à
Chán mấy bác ko hiểu sao dễ bị thiên hạ lừa thế

bác thớt làm gì mà kêu 30$ là nhỏ vậy cho e theo với. Học phí đầy đủ :D

bác thớt làm gì mà kêu 30$ là nhỏ vậy cho e theo với. Học phí đầy đủ :D

Em ko chơi MMO bác, vì kênh yotube công ty, nên bật thử thôi, ai ngờ nó có tiền vậy, nên cũng ko quan tâm tiền đó lắm :D

Em ko chơi MMO bác, vì kênh yotube công ty, nên bật thử thôi, ai ngờ nó có tiền vậy, nên cũng ko quan tâm tiền đó lắm :D
theo lời bác nói thì bị tiền dơi vào đầu à??? thích nhể mỗi tội bị C hó nó đớp mất

Không may bị thôi, mình làm mmo gần 2 năm, bị scam 1 lần 500k mua group làm captcha, từ đó trở đi mình rất cẩn thận khi giao dịch, mong bạn mất 30$ đó sẽ rút được nhiều kinh nghiệm cho bản thân mình! Thân

những thứ có được dễ dàng cũng mất đi dễ dàng.
những thứ ko phải của mình sẽ mãi mãi ko phải là của mình :D

chia buồn cùng thớt :)

$30 chắc làm tầm 2,3h là có lại thôi!
Bác làm gì mà 2,3 tiếng có 30$ thế. Mách em với.

Chia buồn với b coi như bài học rút kinh nghiệm lần sau nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,232
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom