Warning Cảnh báo lừa đảo từ skype: live:tuanxuan.forex 0141000525557 - DUONG TRUONG BAO TUAN

ông đọc cái chữ ký xem nó có công khai thông tin ko. topic của t luôn ghi thêm dòng ko đc search skype nên phát ngôn gì thì hãy nhìn kỹ
Ông đọc topic này ông ko thấy lạ là 10 người hết 9 người chả nhìn thấy biểu tượng skype của ông dưới ava à. Là do ông chặn xem ( và vừa mới mở lại) chứ chả lỗi lầm mẹ gì đây cả. Chuyện này tôi cũng chả liên quan chỉ thấy làm dịch vụ mà ng ta ko tìm đc contact thì hơi kỳ lạ nên nói thôi.

Hình như bạn vừa chỉnh lại all visitors nên đã thấy rồi nhé, bạn chặn ko cho view trang cá nhân đồng nghĩ với chặn luôn việc xem các biểu tượng https://mmo4me.com/account/account-details

khi chặn thì người khác sẽ ko thấy đc trừ chính bạn và mod mới thấy
Tôi vừa mới mở, ông thử hỏi mem khác xem có mem nào ko nhìn thấy biểu tượng skype nữa ko. Đây là lỗi của forum chứ ko phải là chặn hay ko mà ko nhìn thấy. Đúng như @animax1991 nói là khi đăng nhập thì hiện, out thì có người thấy có người không. Còn chính xác lỗi gì thì nhờ @Shin .

Tôi vừa mới mở, ông thử hỏi mem khác xem có mem nào ko nhìn thấy biểu tượng skype nữa ko. Đây là lỗi của forum chứ ko phải là chặn hay ko mà ko nhìn thấy. Đúng như @animax1991 nói là khi đăng nhập thì hiện, out thì có người thấy có người không. Còn chính xác lỗi gì thì nhờ @Shin .
bữa nay mới thấy, bữa kia mình là dân đen vào thì ko thấy thật. hứa và thề @Shin

@animax1991 max1991 @cui bap1404 @Shin. góp ý admin xem lại phần hiện hay ko hiện skype nhé. có vè forum đang có vấn đê về phần hiển thị này
Ông này mới chỉnh lại cho mọi người thấy nè. Làm dịch vụ mà kiểu lươn lẹo như này chắc éo ai dám hợp tác.

chỉnh lại còn cải quanh co, *** có lỗi diền đàn gì ở đây cả, cho tiền t cũng méo làm ăn với thể loại này, có lỗi méo chịu nhận

Có thể @tuanxuan9891 chưa hiểu rõ chức năng forum nên làm mọi người hiểu lầm thui. Khi chưa có đủ bằng chứng thì không nên quy tội ng ta như thế.

ai comment bán cho mình họ add cướp khách. Mình chặn tính năng ngó profle chứ ko chặn công khai thông tin. CHỮ KÝ LUÔN CÓ PHONE, DƯỚI AVATA LUÔN ĐỂ ICQ, SKYPE. Còn việc có người nhìn thấy biểu tượng skype, icq có ngươif không thì mời @Shin vào giải thichs. Đó là vẫn đề của forum là chính
thông tin người bán phải công khai, rõ ràng. Bạn sợ bị cướp khách thì người khác cũng sợ, rồi mọi người đều ẩn hết info thì làm sao GD nữa.

Hình như bạn vừa chỉnh lại all visitors nên đã thấy rồi nhé, bạn chặn ko cho view trang cá nhân đồng nghĩ với chặn luôn việc xem các biểu tượng https://mmo4me.com/account/account-details

khi chặn thì người khác sẽ ko thấy đc trừ chính bạn và mod mới thấy
chính xác là đã chặn rồi thì các biểu tượng skype, icq ... cũng ẩn hết luôn.

Lý do có thể 1 số người thấy hoặc ko (ko phải lỗi forum)

Sau khi bạn show for "All Visitors", thì giờ lại ko phải chat vs tuanxuan.forex nữa. Trong topic bạn ghi chat với tuanxuan.forex, nhưng click vào skype icon thì lại ra nick live:sonnguyen.production @@

t nói đây ko phải lỗi 4rum , mà do chỉnh nó chặn ,ok. Đổi thừa lỗi 4rum hoài.
và bay giò 2 skype trên bài post thu mua và icon skype. lại là 2 id skype khác nhau ??

Một case post vài tuần ko ai để ý tự dưng dạo này hot lên nhể. Hóng hóng

Lý do có thể 1 số người thấy hoặc ko (ko phải lỗi forum)
View attachment 135701

Sau khi bạn show for "All Visitors", thì giờ lại ko phải chat vs tuanxuan.forex nữa. Trong topic bạn ghi chat với tuanxuan.forex, nhưng click vào skype icon thì lại ra nick live:sonnguyen.production @@
View attachment 135702
1. Sau bài post này nhiều người xỉa xói thì t mở tính năng chặn xem profile
2. Sau bài post này thì tôi đổi skype mới cho tránh người search kiểu như ông, việc đổi có ảnh hưởng gì không
3. Tôi chặn xem profile tránh cướp khách chứ ko phải ko public thông tin, Chữ ký luôn ghi PHone.

4. Việc có người nhìn thấy skype dưới avata thì mời admin @Shin vào giải thích. Có người thấy có người không, chứ ko phải chỉ min mod

@cuipap1984 thay mặt cho ban quản trị ý kiến về vụ này giúp mình, cho đỡ lắm thành phần sủa linh tinh.

Đa phần acc skype có chữ live đầu tiên thì 99% tạo ra để đi lừa đảo đó bạn.
Bậy à nha. Còn topic thì trước đây mình có lần đã nói qua rồi, làm dịch vụ thì id skype nên khác nickname 4rum, khách họ thấy họ sẽ sợ và check lại 4rum một lần nữa, thế là an toàn nhất.

1. Sau bài post này nhiều người xỉa xói thì t mở tính năng chặn xem profile
2. Sau bài post này thì tôi đổi skype mới cho tránh người search kiểu như ông, việc đổi có ảnh hưởng gì không
3. Tôi chặn xem profile tránh cướp khách chứ ko phải ko public thông tin, Chữ ký luôn ghi PHone.

4. Việc có người nhìn thấy skype dưới avata thì mời admin @Shin vào giải thích. Có người thấy có người không, chứ ko phải chỉ min mod

@cuipap1984 thay mặt cho ban quản trị ý kiến về vụ này giúp mình, cho đỡ lắm thành phần sủa linh tinh.

tất cả những lời t nói đều có bằng chứng chính xác, ảnh chụp, tôi ko bịa ra nhé mà kêu sủa linh tinh ? Ai sủa linh tinh ?

1. Tức là lúc đầu ô chặn xem Profile, xong rồi chính ô cứ thắc mắc là tôi vẫn nhìn thấy mà sao người khác ko nhìn thấy rồi bảo mọi người hỏi Mod/Admin ? Chặn mie rồi thì chỉ có ông và mod mới thấy chứ mem thường thấy dek nào được mà còn giải thích lằng nhằng.

2. Ô đổi Skype kệ ông nhưng sao 1 người làm dịch vụ hôm nay Skype này, mai Skype khác là sao nhỉ ? Nó ko đc cập nhật ở chỗ nào chính xác để có thông tin chuẩn à ? Mỗi tuần người làm dịch vụ đổi Skype 1 lần thì thánh mà chạy theo cập nhật được.

3. Đây là lý lẽ của ông thôi, người làm dịch vụ trên này ko thiếu, mọi người GD đều comment vào topic. Ông nghĩ người khác nhảy vào chát phát là cướp luôn dc khách của ông đấy ? Thế còn những người khác, người ta cũng theo rule comment vào topic để GD người ta ko sợ bị cướp à, nếu ng ta cũng khoá Profile như ông hết thì sao ? Admin cần phải có rule cho việc khoá/mở Profile đối với những người làm dịch vụ cho mọi người.

Ông lúc nào cũng kêu luôn nhắc nhở ko search skype.
https://mmo4me.com/threads/can-checkout-paypal-us-tren-jomashop-ashford-gia-20-5-vcb.310443/
Đây ô nhìn topic của ô đi, Skype post lên thì sai so với icon skype. Còn cũng chả có câu nhắc nhở gì cả. Còn ô chụp màn hình ở đâu t chả biết, màn hình tôi chụp đây.

tất cả những lời t nói đều có bằng chứng chính xác, ảnh chụp, tôi ko bịa ra nhé mà kêu sủa linh tinh ? Ai sủa linh tinh ?

1. Tức là lúc đầu ô chặn xem Profile, xong rồi chính ô cứ thắc mắc là tôi vẫn nhìn thấy mà sao người khác ko nhìn thấy rồi bảo mọi người hỏi Mod/Admin ? Chặn mie rồi thì chỉ có ông và mod mới thấy chứ mem thường thấy dek nào được mà còn giải thích lằng nhằng.

2. Ô đổi Skype kệ ông nhưng sao 1 người làm dịch vụ hôm nay Skype này, mai Skype khác là sao nhỉ ? Nó ko đc cập nhật ở chỗ nào chính xác để có thông tin chuẩn à ? Mỗi tuần người làm dịch vụ đổi Skype 1 lần thì thánh mà chạy theo cập nhật được.

3. Đây là lý lẽ của ông thôi, người làm dịch vụ trên này ko thiếu, mọi người GD đều comment vào topic. Ông nghĩ người khác nhảy vào chát phát là cướp luôn dc khách của ông đấy ? Thế còn những người khác, người ta cũng theo rule comment vào topic để GD người ta ko sợ bị cướp à, nếu ng ta cũng khoá Profile như ông hết thì sao ? Admin cần phải có rule cho việc khoá/mở Profile đối với những người làm dịch vụ cho mọi người.

Ông lúc nào cũng kêu luôn nhắc nhở ko search skype.
https://mmo4me.com/threads/can-checkout-paypal-us-tren-jomashop-ashford-gia-20-5-vcb.310443/
Đây ô nhìn topic của ô đi, Skype post lên thì sai so với icon skype. Còn cũng chả có câu nhắc nhở gì cả. Còn ô chụp màn hình ở đâu t chả biết, màn hình tôi chụp đây.

View attachment 135800
Nó chặn hay xóa hết cmt rồi mà mình cũng không xem được luôn rồi! Dịch vụ như nồi.

có ai thấy dc icoin skype đâu ? mà có người thấy người ko ? chỉ có mod thấy thôi . từ khi bỏ chặn mới thấy .
Đổi skype icon mà topic cũng chẳng thèm đổi. dv như.......

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,344
170,467
Latest member
dailysonexpo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom