Warning (Cảnh báo lừa đảo) Bán nick UG, ***, tut checkout, cashout,... trên mạng là lừa đảo

Lên kịch bản web các thứ rồi bảo là bị vu khống không có chứng cứ là scam như là bị hại và scam thật 🥲. Haiz bài học nhớ đời

Attachments

2.8 MB · Views: 442
    2.8 MB · Views: 445
    1.6 MB · Views: 444
Lên kịch bản web các thứ rồi bảo là bị vu khống không có chứng cứ là scam như là bị hại và scam thật 🥲. Haiz bài học nhớ đời

mua bán ug thì lên dread mà tìm chứ clearnet thì chỉ có ăn kứt :popo_big_smile:

giờ chủ yếu là nuôi acc , và check acc . chứ ko như xưa order phát là ăn đâu . giờ đứa nào bán tut thì đừng tin vì tut ngon nó ăn thì sll hơn là đi bán , còn forum thì giờ không ai chơi đâu toàn vô nhóm ICQ với telegram thôi

Ccchuaorg scam à các bác, em vừa dính 5 củ :(( buồn quá

Nó với nhiều web nữa đều scam đấy bác

Toàn scam

mua bán ug thì lên dread mà tìm chứ clearnet thì chỉ có ăn kứt :popo_big_smile:

Trên dread vẫn nhiều scam lắm bác

Nó vẫn tiếp tục công cuộc đi scam anh em ạ, kiếm ăn phết đấy. Nhận tiền xong mất hút, chưa thì ngon ngọt

Kể cả lên mấy deepweb darkweb thì cũng scam đầy ra

h mà có tút share ra thì toàn scam thôi. có thì ăn 1 mình tội gì share ra cho nát.

tuy nhiên nếu bạn biết đi đường vòng thì vẫn có cách, nhưng phải tự kiếm thôi ko share dc.

Giờ khó lắm

giờ chủ yếu là nuôi acc , và check acc . chứ ko như xưa order phát là ăn đâu . giờ đứa nào bán tut thì đừng tin vì tut ngon nó ăn thì sll hơn là đi bán , còn forum thì giờ không ai chơi đâu toàn vô nhóm ICQ với telegram thôi

Đúng rồi

Mình bị 3 trang web+2 page trên fb lừa đảo, cụ thể là họ mua bán nick UG, CC, ***, tut checkout, cashout,... nhưng mình gửi tiền xong thì họ không trả lời.
Và mình vừa đọc được comment trên mạng bảo forum UG giờ vắng lắm, ae đừng vào mà phí tiền.

Ugvietnam.net lừa đảo
Ccchua.org lừa đảo

UG giờ là dĩ vãng r bác, thay vì scam từ UG bác nên nghiên cứu scam từ Crypto đi... Cho nó hợp trend 😁😁😁

Vẽ dự án, bán token xong r lặn

Có thằng lừa đảo nhận dạy đâm cc 20 củ;))
Bạn mà còn giao dịch với loại lừa đảo như câu trên bạn nói thì mình chịu bạn luôn!

xin link tele bác ơi

cc hồi xưa còn dễ mua hàng
chứ cc giờ bắt veriyphone lấy quái đâu ra cc để mua hàng
thời kỳ đời đầu vnc, nhìn lại cũng gần 20 năm rồi,sao nhìn lại mình vẫn nghèo vãi...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,455
169,789
Latest member
FindingNemo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom