Report Cảnh Báo Gunbot chính hãng và Gunbot crack đều Scam

Status
Not open for further replies.

lamgiauto

Hero
Verified
Reactions
3,201
MR
0.187
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Cảnh báo toàn thể anh em trên cộng đồng mmo về con bot này vì nó chạy không hiệu quả. lúc trước mình trade tay thì không vấn đề gì, sau ngứa tay mua gun bot crack của nhóm Hồng Minh, Hoàng nhỏ về xài thì chạy cứ một hai ngày lại lỗi vps, lỗi máy chủ đủ thứ. Xong kêu nó bán lại giúp thì nó nói chờ e tìm người bán giúp anh cho. Đợi mãi gần 1 tháng nay chưa lấy gì. cứ hẹn lý do này nọ. Lúc mới đầu thì giới thiệu nói mỗi ngày bên e bán khoảng 5,6 key. Thế mà giờ nhờ bán lại một key mà gần 1 tháng chưa bán dc.

Sau đó chuyển qua mua Gunbot chính hãng của Nguyễn Văn Bình, Hùng. lúc đầu gặp nhau thì tụi nó tuyên bố robot chạy rất tốt, có khả năng chống bão, càng bão lãi càng cao...., lãi 5 đến 15% một ngày. Sau lại nói 30%/ tháng. cam kết nếu một tháng không lợi nhuận thì hoàn tiền. thế là mình bỏ 10 btc vào chạy thì gặp bão liền. Chắc gặp bão là để test độ xạo của tụi nó. thế là tài khoản mình bị âm 3btc. gần một tháng nay mà không lãi được chút nào. Giờ kêu nhờ bán lại key giúp thì nó lại tính fee phát sinh này nọ chèo chống đủ thứ, rốt cuộc im luôn. Quảng cáo thì nói thao thao bất tuyệt mà khi có vấn đề thì không hỗ trợ, hỏi thì xoá tin nhắn, chặn id........

Hôm nay mình tạo group này khuyên ae dừng ham hố với robot tự trade. ko ích lợi gì đâu. Nó thắng một hai đồng mà đến khi nó mất cũng gấp nhiều lần. Tốt nhất không nên đụng vào. Lời khuyên chân thành.
25/01/2018

Hacked trong Gunbot
https://congnghe.tuoitre.vn/nguoi-c...ang-cao-mang-ten-gunbot-20171213171736428.htm

Last edited:
hình ảnh

Last edited:
k thấy hình update lại đi bác
cũng mua 1 key từ hồi 1 bit = 10tr
cũng phải gần 2 năm k dùng :))

mình cũng mua gunbot bên team hồng minh , chạy 4 tháng lãi đc x3 tài khoản :D . Chắc do số bạn đen

cơ mà bot chạy theo config do mình set up mà , làm gì có vụ chạy bot auto lãi =))

để đây và ko nói gì, nhóm đó -https://t.me/GunbotVN

Attachments

266.9 KB · Views: 243
    101.8 KB · Views: 235
Last edited:
Show cái tài khoản lên ông bạn. Gunbot lời lãi là do mình cài đặt. Cài ngu rồi chưởi người ta thì chịu thua.
Chừng nào nó nói bán key chính hãng mà đưa key crack thì hãy chưởi.
Gunbot cả nghìn người sài, không riêng ông đâu. Không rành thì gọi nó hỗ trợ. Giấu bớt cái ngu đi.

để cho ae đông đông vào nóng nóng tý rồi share luôn một lần

Show cái tài khoản lên ông bạn. Gunbot lời lãi là do mình cài đặt. Cài ngu rồi chưởi người ta thì chịu thua.
Chừng nào nó nói bán key chính hãng mà đưa key crack thì hãy chưởi.
Gunbot cả nghìn người sài, không riêng ông đâu. Không rành thì gọi nó hỗ trợ. Giấu bớt cái ngu đi.
gunbot chính hãng nó có cho thấy vps đâu mà vào cài đặt mà nói ngu này ngu nọ

Mình cũng mua bot crack bên hồng minh thấy ổn mà bac, 7 tháng sữ dụng tính sơ sơ đã x2 rồi, không biết bác chạy sao.

đấy là chạy lệnh nhỏ, nếu lúc trước mình biết chạy lệnh To giờ đã x4 x5 rồi

gunbot chính hãng nó có cho thấy vps đâu mà vào cài đặt mà nói ngu này ngu nọ
Chính hãng và crack là đều do mình setup conffig nhé. bạn dám đưa cả BTC cho người ta chạy dùm, mình đã thấy độ ngu cũa bạn.

Đáng lẽ cũng chả thèm report đâu. mà máy cái bọn buôn bán như thế này chỉ có report thế này nó mới giải quyết êm xui cho mình. chứ nếu ngay từ đầu giải quyết êm xui thì ai report chi. tao cứ report lấy lại tiền tool mở event U23 viêt nam cho ae chơi cho vui kaka

Chính hãng và crack là đều do mình setup conffig nhé. bạn dám đưa cả BTC cho trade, mình đã thấy độ ngu cũa bạn.
toàn là clone nick vào la lói nhé, ko đủ tư cách nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,480
169,807
Latest member
vivianrichardson

Most viewed of week