SCAM Cảnh báo fake nick duongnd1980

Status
Not open for further replies.

duongnd1980

Legendary
Kindness
Verified
Reactions
4,703
MR
0.001
$963.88
Service Details
1||Trung Gian|https://mmo4me.com/threads/duong-gia-dich-vu-trung-gian.169701/|0||0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Mình làm cái topic này để cảnh báo đến 1 số anh em MMO
Hiện tại mình đã nghỉ DV cả tháng nay không còn mua bán trao đổi bất cứ vấn đề gì
Nhưng khoảng 1 tuần nay có 1 nick của scam là duongnnd1980 liên tục đi add nick các anh em khác và giả danh mình lừa bán VPS hay mua bán PM Z này nọ
Anh em lưu ý mình không tự add nick ai nếu thấy ai add nick giả danh mình anh em cứ chặn nó luôn để không phải thiệt hại về sau
Anh em lưu ý nick yahoo của mình trùng với nick 4 rum nhé duongnd1980 còn thằng scam thì dư 1 chữ "n" anh em cố gắng để ý kỹ nhé
và anh em cứ thấy noài nick duongnd1980 thì chắc chắn 1 đều đó là Scam

1 số nick scam đã fake : duongnnd1980; duongnd198o; duongnd1960;duong1980;duongnd1990....

Cảm ơn mọi người đã đọc tin

cũng may cảnh giác cái nick duongnnd1980 nên đã thoát bác scam này .

Em thì bác Ex nào pm hỏi mua bán gì là em tắt tạm cái bảng chat đã, rồi tìm nick forum , coppy cái yh ra pm lại họ
Nên chưa dính đòn trận nào khi ex, :D

Mình làm cái topic này để cảnh báo đến 1 số anh em MMO
Hiện tại mình đã nghỉ DV cả tháng nay không còn mua bán trao đổi bất cứ vấn đề gì
Nhưng khoảng 1 tuần nay có 1 nick của scam là duongnnd1980 liên tục đi add nick các anh em khác và giả danh mình lừa bán VPS hay mua bán PM Z này nọ
Anh em lưu ý mình không tự add nick ai nếu thấy ai add nick giả danh mình anh em cứ chặn nó luôn để không phải thiệt hại về sau
Anh em lưu ý nick yahoo của mình trùng với nick 4 rum nhé duongnd1980 còn thằng scam thì dư 1 chữ "n" anh em cố gắng để ý kỹ nhé
và anh em cứ thấy noài nick duongnd1980 thì chắc chắn 1 đều đó là Scam

1 số nick scam đã fake : duongnnd1980; duongnd198o; duongnd1960;duong1980;duongnd1990....

Cảm ơn mọi người đã đọc tin

Không thấy ông nào nói FAKE NICK mình nhể :)

Cái nick cùi bắp của mình ... :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,934
173,009
Latest member
iphone12promax

Most viewed of week