SCAM Cảnh báo các khóa học từ mmo4me.net

Chậm tiếp thu kiến thức của thời đại quá nên bây giờ mới tìm hiểu cách kiếm tiền online, chính bản thân mình đây này khoảng 1 tuần trước toàn vào cái web kia để tìm hiểu, đang tính đăng ký học xem nó thế nào, tự nhiên hôm trước điên điên lại mở google search lên đánh mmo4me thế là nó hiện ra 2 cái trang web giống hệt nhau là thấy nghi nghi rồi, hôm nay lại đọc được mục này, suýt nữa thì mất tiền oan, đúng là thật thật giả giả chẳng biết thế nào mà lần.

Hư hư ảo ảo, thật thật giả giả chẳng biết đường nào mà lần hết, không biết đâu là thật đâu là giả nữa. Mà thấy diễn đàn bên kia nó cũng nhiều member phêt đấy chứ, hay là nó clone để tự quảng cáo ?

Hack nó chết mẹ đi anh em:oops::rolleyes:

hôm trước mình nhớ Vũ Thanh bên HVA đã pwn nó rồi mà lại tha cho nó :oops:

bên mmo4me.com có trước nhé các bạn. chính xác thì dạo đầu làm ăn rất ok sau này thằng admin bán lại web cho thằng nào đấy. rồi có vụ mod scam .rồi spam, scam ad ko giải quyết nên giờ mới thảm hại thế này thôi. chứ cỡ 2 năm trước hơi bá đấy

Last edited:
mình bị lưa 1 củ đây chán vl
nhân tiện có bác nào nhận đồ đệ lam youtube không cho em tham gia với:)

bên mmo4me.net vó trước nhé các bạn. chính xác thì dạo đầu làm ăn rất ok sau này thằng admin bán lại web cho thằng nào đấy. rồi có vụ mod scam .rồi spam, scam ad ko giải quyết nên giờ mới thảm hại thế này thôi. chứ cỡ 2 năm trước hơi bá đấy
bậy. MMO4ME.net trước giờ vẫn là sau. Nó lech nguyên data bên này sang mà còn kêu là có trước được à

bên mmo4me.net vó trước nhé các bạn. chính xác thì dạo đầu làm ăn rất ok sau này thằng admin bán lại web cho thằng nào đấy. rồi có vụ mod scam .rồi spam, scam ad ko giải quyết nên giờ mới thảm hại thế này thôi. chứ cỡ 2 năm trước hơi bá đấy

bá cái đầu mày

các cụ có câu

biết thì thưa thốt
k biết thì dựa cột mà nghe

einstein có câu

đừng nói để ngta ko biết bạn ngu
chứ nói ra rồi thì ngta ko còn nghi ngờ gì nữa

:mad:

bậy. MMO4ME.net trước giờ vẫn là sau. Nó lech nguyên data bên này sang mà còn kêu là có trước được à
bạn hỏi dân mmo xem bên nào đc biết đến nhiều hơn thời điểm 2 năm trước ? còn đoạn trên là tôi viết nhầm từ .com thành .net
bá cái đầu mày

các cụ có câu

biết thì thưa thốt
k biết thì dựa cột mà nghe

einstein có câu

đừng nói để ngta ko biết bạn ngu
chứ nói ra rồi thì ngta ko còn nghi ngờ gì nữa

:mad:
ngu thằng cha mày à . đ m đã *** biết thì thôi cm đi . ở trong cái giếng rồi tưởng thế giới nó chỉ nhỏ như cái nắp giếng của mày à .thời điểm 2 năm về trước xem thằng àno nổi tiếng hơn trên các 4rum ? từ daiviet,gocmobile,vfrum cho tới voz có ai là ko biết cái mmo4me.net trước vì tính tiện dụng của nó mãi sau này nó scam mới chuyển qua mmo4me.com .ngu còn tỏ ra nguy hiểm à

Last edited:
Site này là site giả mạo thì lấy đâu ra hàng xịn đây !!!

2 năm trước bạn có nhầm sang đấy là diễn đàm này không ? chứ cái trang mmo4me.net là thằng fake web mmo4me.com cách đây lâu lắm rồi !

2 năm trước bạn có nhầm sang đấy là diễn đàm này không ? chứ cái trang mmo4me.net là thằng fake web mmo4me.com cách đây lâu lắm rồi !
mình viết nhầm thôi ! mmo4me.com nhưng do bị lậm từ nên thành .net mà ko để ý @@

trước em toàn chơi bên đó mà cứ hiện khóa học youtube bực quá qua bên này

trước em toàn chơi bên đó mà cứ hiện khóa học youtube bực quá qua bên này
thằng mmo4me.net phải thừa nhận là nó seo tốt nên khi tìm kiếm lúc nào nó cũng hiện top 1 google nhưng thức tế nó là site fake của mmo4me.com và nó làm giống hệt mmo4me.com rất nhiều bạn ở mmo4me.com đã bị mất user và pass khi đăng nhập vào site fake đó. hơn 1 năm trở lại đây nó mới thay đổi giao diện khác 1 chút đấy !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom