Cảnh báo anh em làm gogetsome

traitimbuon

Banned
Reactions
25
MR
0.000
Hung thủ betpop scam đã sử dụng chiêu này để spam hàng ngàn mail forgot password vào tài khoản đối phương đã mua do không lấy lại được.Chiêu này sẽ bị gogetsome banned tài khoản.Do đó ai mua tài khoản thì nên mua những người uy tín .Đừng để lộ ID Mail name gogetsome của mình.Kẻo có thằng nó gato , nó spam mail thì banned đấy.

Đây là một chiêu phá acc mới cho anh em bị scam nhé :D Cứ F5 + Thử lại ở trình duyệt firefox nhé.Spam cỡ >1000 mail, nó lấy lại acc thì cũng vứt nhé.

Các group lớn cho thuê acc cẩn thận nha.

Thân ái !

Tốt nhất không nên mua tài khoản ggs.Gõ thuê cho lành các bạn ạ !

Last edited:
@.@ lại có vụ này à, spam mail nhiều là bị lấy lại acc hở :eek: Cần thêm vài bạn vào xác nhận và cần thêm bằng chứng (hình ảnh acc bị ban) nhé, để mình cảnh báo mạnh mẽ hơn ở các topic trade.
Khổ thân, mua acc đã mệt mỏi với cái change info mail rồi, mua về lại mệt mỏi vụ forgot pass. thôi thì cứ chọn người nào uy tín cao hoặc phẩm chất, nhân cách tốt mà mua các thím ạ :oops:

@MarryHa @tuan99452 đã bị.Ai bị nữa thì vào lên tiếng nhé :oops:

mua acc của nó, đổi all thông tin, nó không lấy lại được, nó quyết phá, acc bị ban, may mà kẹt 0.2$ trong đó :D

Last edited:
vào forum thấy toàn lừa đảo,mai mốt xách bao tời bye bye forum

@.@ lại có vụ này à, spam mail nhiều là bị lấy lại acc hở :eek: Cần thêm vài bạn vào xác nhận và cần thêm bằng chứng (hình ảnh acc bị ban) nhé, để mình cảnh báo mạnh mẽ hơn ở các topic trade.
Khổ thân, mua acc đã mệt mỏi với cái change info mail rồi, mua về lại mệt mỏi vụ forgot pass. thôi thì cứ chọn người nào uy tín cao hoặc phẩm chất, nhân cách tốt mà mua các thím ạ :oops:
chọn Kurillin là khỏi sợ nguy hiểm :>

Mình cũng có vài acc ggs day lẫn night, tiếc là ko bán được (để dành sơ cua dùng), mà cũng ko dám cho mượn sợ phá acc :D
Bữa nào rảnh làm 1 topic cảnh báo mạnh mẽ các trường hợp hack, scam acc GGS cho newbie cẩn thận mới đc.

Mod để lại topic này đừng xóa nhé, để mình làm bằng chứng dẫn link đến.

:p:p làm thuê cho lành
Từ trước đến nay chưa có 1 group ÚY TÍN nào tồn tại vĩnh viễn đâu bạn à. Đến 1 ngày đẹp giời cũng scam thôi :) Ko scam thì cũng vì 1 vài lí do gì đó mà ko hoạt động tiếp đc.

Vì vậy tốt nhất tự tạo acc tự làm cho khỏe :) Chẳng phụ thuộc vào ai.

Còn 1 khi đi làm thuê, đi mua acc thì vẫn có rủi ro nhất định :)

Người bán cũng sợ không bán được thì bị phá. Người mua cũng sợ người bán phá. Haizz. Người nông dân biết phải làm gì đây. :oops:

Từ trước đến nay chưa có 1 group ÚY TÍN nào tồn tại vĩnh viễn đâu bạn à. Đến 1 ngày đẹp giời cũng scam thôi :) Ko scam thì cũng vì 1 vài lí do gì đó mà ko hoạt động tiếp đc.

Vì vậy tốt nhất tự tạo acc tự làm cho khỏe :) Chẳng phụ thuộc vào ai.

Còn 1 khi đi làm thuê, đi mua acc thì vẫn có rủi ro nhất định :)

Chính xác :D Điển hình là group Myfriends của thím Khánh, làm ăn hơn 2 năm, có 1 số mem khổng lồ, nick không veri, ko bảo hiểm vẫn khối người đâm vào làm. Thế là bùm phát sờ cam :D Đủ biết cái uy tín trên mạng nó ảo như thế lào. Có thể mấy bác ấy muốn về hưu lo lập gia đình nhưng thay vì giải tán group 1 cách bình thường thì lại thích ăn cú chót được vài chục củ rồi bùng luôn cho nó vui :eek:

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Mấy thím muốn tìm người uy tín thì tìm người nào vừa tốt bụng, vừa hiền lành như @Kurillin ấy :oops:

Chính xác :D Điển hình là group Myfriends của thím Khánh, làm ăn hơn 2 năm, có 1 số mem khổng lồ, nick không veri, ko bảo hiểm vẫn khối người đâm vào làm. Thế là bùm phát sờ cam :D Đủ biết cái uy tín trên mạng nó ảo như thế lào. Có thể mấy bác ấy muốn về hưu lo lập gia đình nhưng thay vì giải tán group 1 cách bình thường thì lại thích ăn cú chót được vài chục củ rồi bùng luôn cho nó vui :eek:

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Mấy thím muốn tìm người uy tín thì tìm người nào vừa tốt bụng, vừa hiền lành như @Kurillin ấy :oops:
mấy thiếm chơi vậy khó xử cho anh em lắm ak...sao mấy scamer ko biết nghĩ vậy nhỉ ? nếu ngược lại người đó bị thì sẽ như thế nào ta? là người VN với nhau đâu nên làm vậy...

Vậy giờ mua bán nếu chưa tin tưởng thì bên mua đòi teamview xem cái info của ebanking đi, biết được tên tuổi địa chỉ, số CMND, đỡ được phần nào.

Last edited:
:D:D:D tại GGS hot quá nên cam quýt lắm, mà có bác nào share kinh nghiệm gõ GGS ko - giờ lần lại từng post mệt lăm :p:p:p

Phát biểu chuẩn , :D
Vậy giờ mua bán nếu chưa tin tưởng thì bên mua đòi teamview xem cái info của ebanking đi, biết được tên tuổi địa chỉ, số CMND, đỡ được phần nào.
Mình thì thà ko bán chứ ko lộ địa chỉ với CMND, tại vì lừa tềnh hơi nhiều ở forum, :oops:
Lộ địa chỉ bị tới oánh hội đồng là thôi xong :confused:
mua acc của nó, đổi all thông tin, nó không lấy lại được, nó quyết phá, acc bị ban, may mà kẹt 0.2$ trong đó :D

May mà acc Night cũng đỡ tiền chứ acc Day chắc chết quá, bọn này thất đức quá, ko lấy lại đc thì thôi lại còn bỏ thời gian phá người ta

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week