Warning Cảnh báo ai đang dùng ví Ledger

nhớ xưa mua ví ledger của bác nào trên đây 1tr8 thì phải về 3 năm sau mở ra xem cái màn hình bị hư hết thấy gì để bấm luôn. lần mò backup các kiểu mà vẫn chịu. may trong ví ko có tiền. mà có cũng ko biết :D

muốn hold lâu dài BTC thì nên dùng blockchain chính nhé, của mấy bên tự tạo chain thì né ra sập lúc nào không hay đâu =))
Nếu mà bcs sập thì e nghĩ btc lúc đó cũng toang rồi
Con Trx mạng Tron bao nhiêu năm nó vẫn ngon mà bác

nhớ xưa mua ví ledger của bác nào trên đây 1tr8 thì phải về 3 năm sau mở ra xem cái màn hình bị hư hết thấy gì để bấm luôn. lần mò backup các kiểu mà vẫn chịu. may trong ví ko có tiền. mà có cũng ko biết :D
.....Bỏ ví ledger, sau đó là dùng Paper Wallest phải hem :popo_ah: :popo_ah:

View attachment 213491

haha thử 10 lần 10 ví btc khác nhau đều trùng theo cặp đầu cuối thì ko ngẫu nhiên đâu bác
address vanity với 3 kí tự thì gần như là quá nhanh để tạo ra, mánh này khéo mấy ae mmo cũng dễ bị dính vì đúng kiểu chỉ check 3 kí tự đầu và cuối địa chỉ ví

đồng cảnh ngộ, cái ví mới cắm tuần trước tuần sau khỏi lên nguồn nữa luôn, hồi mua 100$ mất cả tháng nó mới ship về đến tay, may k có tiền trong đó

Nếu mà bcs sập thì e nghĩ btc lúc đó cũng toang rồi
Con Trx mạng Tron bao nhiêu năm nó vẫn ngon mà bác
chứ lúc xưa ai nghĩ btc-e sập, năm trước ai nghĩ FTX sập đâu mà tụi nó cũng sập hết đấy, có thằng ngã thì thị trường tự có cách sẽ đưa thằng khác lên thôi đó là cơ chế rồi, hiện tại thị trường cryto càng ngày càng tập trung nó đi ngược lại mục tiêu phi tập trung, ẩn danh mà người đã tạo ra BTC hướng đến. Nên thì trường này cũng sẽ sập và đưa nó lại giá trị thực của nó.

chứ lúc xưa ai nghĩ btc-e sập, năm trước ai nghĩ FTX sập đâu mà tụi nó cũng sập hết đấy, có thằng ngã thì thị trường tự có cách sẽ đưa thằng khác lên thôi đó là cơ chế rồi, hiện tại thị trường cryto càng ngày càng tập trung nó đi ngược lại mục tiêu phi tập trung, ẩn danh mà người đã tạo ra BTC hướng đến. Nên thì trường này cũng sẽ sập và đưa nó lại giá trị thực của nó.
Đó là sàn mà bác 😐
Bsc là mạng lưới. Nó giống như mạng eth erc20 mà

copy từ bnb paste ra text thì thành ví khác á bạn
này nhiều người dính rồi mà. do máy b có virus chứ kp do ví leadger đâu.

do máy bác bị virus thôi. bác thử dùng VPS (hoặc dùng máy khác) vào đúng trang chủ tải phần mềm Ledger Live về dùng lại xem

có nhầm lẫn gì ko. chứ ở đây xài ok mà đó giờ có bị gì đâu.. nếu vây mua cái Kaspersky Internet Security cài vào máy tính chả nhiêu tiền hết mà an toàn, dù có dính keylog hay chu dần cũng bị khóa lại hết.
1. thứ nhất nó là cái phần mềm thôi để kết nối vào cái usb phần cứng.
2. cái usb đó địa chỉ ví là địa chỉ cứng cố định ko thể nào mà thây đỗi dc nhé. mỗi 1 cái ví usb lanh nó chỉ duy nhất 1 cái địa chỉ.
3. Rõ ràng máy tính bạn có vấn đề rồi. có dính virut đi nữa mà vi rút gì lợi hại dữ vậy tự thấy đổi địa chỉ ví khi nhập vào luôn ah hay vậy

Last edited:
có nhầm lẫn gì ko. chứ ở đây xài ok mà đó giờ có bị gì đâu.. nếu vây mua cái Kaspersky Internet Security cài vào máy tính chả nhiêu tiền hết mà an toàn, dù có dính keylog hay chu dần cũng bị khóa lại hết.
1. thứ nhất nó là cái phần mềm thôi để kết nối vào cái usb phần cứng.
2. cái usb đó địa chỉ ví là địa chỉ cứng cố định ko thể nào mà thây đỗi dc nhé. mỗi 1 cái ví usb lanh nó chỉ duy nhất 1 cái địa chỉ.
3. Rõ ràng máy tính bạn có vấn đề rồi. có dính virut đi nữa mà vi rút gì lợi hại dữ vậy tự thấy đổi địa chỉ ví khi nhập vào luôn ah hay vậy
em hay coi phim heo . chắc ko cài KIS dc bác nhỉ

Announcements

Forum statistics

Threads
418,562
170,653
Latest member
ngocsinh3247211
Back
Top Bottom