• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cảnh báo ae đừng chơi cá độ trang planetofbets

1or0

Senior
Reactions
308
MR
0.000
pob có chơi gian lận không các bác, e vừa có kèo trận tennis này, e bet hiệp 2 là over 9.5 - lúc e bet điểm là 3-4, sau đó kết quả lên 4-4, e xem kết quả mấy site bet khác cũng là 4-4, sau đó e có việc k theo dõi được nữa và cũng vì tỉ số 4-4 lên kèo win rồi, sau vào check lại kết quả lại là 3-6 :mad:, liệu POB chơi gian lận k các bác, mà các bác đan chơi site nào uy tín vậy.

mà xem kết quả tennis ở site nào nhỉ, e xem 1 số trang nổi tiếng chuyên về kết quả tennis lại không thấy trận này.

Levente Godry (HUN) - : - Marek Michalicka (CZE)
Finish​

1st Set2nd Set
3 - 6 3 - 6

Mình nghĩ có khả năng lúc tỉ số 4-4 sau đó kết quả đó ko được tính đó bạn à.

Mình nghĩ có khả năng lúc tỉ số 4-4 sau đó kết quả đó ko được tính đó bạn à.
bạn này nói đúng rồi đó ...POB nó hay chơi mấy cái đau lắm ..đoạn căng thẳng nó vờ nhập sai rồi nhập lại..anh em chết ngay :D

vấn đề pop hay hiển thị sai e cũng biết nhưng lúc bet e thường mở ít nhất là 2 site bet cùng lúc để đối chiếu kết quả, lúc e xem 2 site đều có tỉ số 4-4

mà mấy bác biết xem kết quả trận này ở đâu k nhỉ, e tìm mà k có :oops:

sai thì bác support ticket cho nó, dẫn nguồn khác để nó check lại là ok mà
vấn đề là e mở cùng lúc ít nhất 2 site bet, rồi e thấy trận nào mà các site đều có e mới bet và so sánh kết quả của các site bet. Lúc đó e mở 2 site bet kết quả đều xuất hiện tỉ số 4-4. bây giờ trận đó kết thúc rồi nên các site bet không lưu kết quả mà e tìm kết quả tennis trên mấy site nổi tiếng thì không thấy trận này. :oops:

trang nào cũng không nên chơi:D

ko phải nó nhập sai đâu. mà vì tình huống đó bóng ra ngoài hay ở trong. mà fai chờ thiết bị thông minh xác nhận đã. còn pob thấy bóng ra ngoài hay vào trong nên cập nhật như vậy đó

pob có chơi gian lận không các bác, e vừa có kèo trận tennis này, e bet hiệp 2 là over 9.5 - lúc e bet điểm là 3-4, sau đó kết quả lên 4-4, e xem kết quả mấy site bet khác cũng là 4-4, sau đó e có việc k theo dõi được nữa và cũng vì tỉ số 4-4 lên kèo win rồi, sau vào check lại kết quả lại là 3-6 :mad:, liệu POB chơi gian lận k các bác, mà các bác đan chơi site nào uy tín vậy.

mà xem kết quả tennis ở site nào nhỉ, e xem 1 số trang nổi tiếng chuyên về kết quả tennis lại không thấy trận này.

Levente Godry (HUN) - : - Marek Michalicka (CZE)
Finish​

1st Set2nd Set
3 - 6 3 - 6
kết quả trận đấu là 6-3 cho cả 2 set ,
Set 2 lúc tỉ số đang 3-4 và Gordy đang quyền giao bóng với lợi thế đang là 40-30 , ông nội Gordy hít 1 nhát bóng chếch ngoài mép chắc tầm 1mm hoho mà cái thằng quan sát bên ngoài thì thấy éo sao được nó k la lên " Found " nên tính điểm cho Gordy.=> Máy tính thông minh của các trang mạng xác nhận là 4-4.
Nhưng ông nội Michalicka không đồng ý nên xem lại băng ghi hình và kết quả là ngoài biên nên sau 1 lúc mới là 40-40 . và kết quả là ông Michalicka lật luôn " Tie Break " và kèo over 9.5 của bạn ra đảo =))
http://www.wincomparator.com/en-gb/...ma-godry-levente-vs-michalicka-marek-1088146/
Trang web đó xem đi cậu :p

vào flashscore.com xem kết quả nha cậu :) nếu nó sai thì sụp cho nó :)

cay quá nhỉ

vào flashscore.com xem kết quả nha cậu :) nếu nó sai thì sụp cho nó :)
mấy trận đấu giải k chuyên kiểu này k bao giờ có mặt ở flashscore mà coi đâu o_O

thanks bác đã giải thích, đau thật:D

hồi xưa mình chơi ..nó lag kiều 1 kèo bét và nó thêm 1 kái như vậy nữa..két quả thôi gấp đôi :D

hồi xưa mình chơi ..nó lag kiều 1 kèo bét và nó thêm 1 kái như vậy nữa..két quả thôi gấp đôi :D
đen vãi

Quá đơn giản, bác chơi tennis thì cập nhật sai là đúng rồi, tennis luôn có tình huống bóng gây tranh cãi, tỉ số cập nhật lại là chuyện bt :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,037
Latest member
frederickanovas
Back
Top Bottom