SCAM Cảnh báo 2 thằng scam

trongle

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Em ngu tới 2 lần , bị 2 thằng lừa đảo nó lừa.
Thằng đầu tiên : yahoo : ugviet - Nó chỉ giao dịch PM: u4260651
Thằng này em được người giới thiệu bảo nó là dân ug , hacker khủng của việt nam gì đấy, mua acc cloud, nhận tiền xong biến ****** nó luôn, nick yahoo vẫn sáng. em chuyển qua nick khác pm cái hỏi có bán acc tiếp ko, thì nó trả lời ngay. Cái dạng lừa đảo mấy đồng lẻ cũng tự xưng dân ug này nọ

Không tin có thể add yahoo nó nhé, nó onl 24/24 đấy

Thằng thứ 2 : yahoo : vendor.cc68 - WMZ : Z205266502166

Thằng này em mò mẫm đi mua *** tìm thấy nick , và nó cũng như thăng trước nhận tiền xong mất hút ****** hàng lươn

Em viết lên đây để cho anh em cảnh giác !
Còn tiền thì nó chỉ lừa được vài chục $ nên em không tiếc nuối làm gì.

Và nhắc với anh em thực sự khẳng định thì 90% những thằng tự nhận là cái dân ug ở việt nam thân yêu ấy đều là vài thăng chả có tí kiến thức *** gì ! Các bác đừng dại mắc lừa thằng nào nữa nhé.
Đừng cố gắng mua *** hay acc cloud , acc azure của bất cứ thằng nào hết, tự reg được thì dùng, không thì thôi. mấy cái đứa đi bán cũng chả có thể bảo hành cho các bác được đâu, nó hên xui đấy.
Còn thằng nào mở mồm ra hay đang đọc mà nghĩ trong đầu tao chẳng biết cái gì về ug với u c l ấy, thì xin phép cho tao đái vào mõm tụi mày 1 cái luôn.

Ức chế nên viết lên đây vậy, ông nào thấy sai thì cứ pm thẳng face của tôi mà chửi này.

nó có kêu là tổng thống e còn ko send tiền trước nữa chứ đừng nói là ug :rolleyes:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,599
170,694
Latest member
kinggameup
Back
Top Bottom