Cảnh báo 1xbet scam

Bạn nạp qua hình thức nào, đã nhận được tiền chưa ? cần hỗ trợ thì inbox mình.
PS: 1xbet không có người vn làm support trên web cũng như qua tổng đài bạn nhé
cái nạp tiền nhanh đó bác, mình nhận được rồi, nhưng đặc điểm chung là sau 12h giờ khuya nạp tiền bao giờ cũng lâu, sp mail thì bao giờ cũng bảo do lỗi, đã báo chuyên gia kiểm tra, rồi chờ 2-3 tiếng mới cộng tiền, đang cần tiền bet banh mà đợi 2-3 hết banh rồi còn đâu, sp trên trang chủ thì bảo pm sp qua mail, mình còn ở lại tới giờ là do thằng 1xbet này đủ kèo chứ còn lại nó chả được gì hết, nạp tiền thì chậm, kèo ăn thì thấp

cái nạp tiền nhanh đó bác, mình nhận được rồi, nhưng đặc điểm chung là sau 12h giờ khuya nạp tiền bao giờ cũng lâu, sp mail thì bao giờ cũng bảo do lỗi, đã báo chuyên gia kiểm tra, rồi chờ 2-3 tiếng mới cộng tiền, đang cần tiền bet banh mà đợi 2-3 hết banh rồi còn đâu, sp trên trang chủ thì bảo pm sp qua mail, mình còn ở lại tới giờ là do thằng 1xbet này đủ kèo chứ còn lại nó chả được gì hết, nạp tiền thì chậm, kèo ăn thì thấp
Nạp tiền nhanh thỉnh thoảng lỗi. Bạn nạp bằng pm z là vào tài khoản ngay

dân cờ bạc mà tính từ đồng, từ cắt ... :eek::eek::eek: ... nghỉ khỏe đi KHỈ :D:D:D

dân cờ bạc mà tính từ đồng, từ cắt ... :eek::eek::eek: ... nghỉ khỏe đi KHỈ :D:D:D
wtf tính từng đồng, ông nạp nhiều bị mất phí nhiều, đó ko phải là tiền à, lá cây à, trước khi nói chuyện nên suy nghĩ đi ông

PR trá hình , giả vờ bốc phốt xong tung tin , khi đã nổi thì giả vờ sửa sai , mình đã rút đc tiền rồi , bên đó họ đã mail mà hướng dẫn cụ thể .... bla bla ...

wtf tính từng đồng, ông nạp nhiều bị mất phí nhiều, đó ko phải là tiền à, lá cây à, trước khi nói chuyện nên suy nghĩ đi ông
đánh bạc đi lấy vnd mà uýnh bạn ơi mắc gì xài pm

Thằng này hình như đại lý bidv chạy rồi hay sao ý, hôm qua nạp tiền mà giờ vẫn chưa đc cộng.

Có Anh em nào rút tiền về dc chưa. Mình rút ko dc mất tiêu phần rút tiền nhanh lun rồi.mà 1xbet này kèo ăn thấp vl

Có Anh em nào rút tiền về dc chưa. Mình rút ko dc mất tiêu phần rút tiền nhanh lun rồi.mà 1xbet này kèo ăn thấp vl
rút qua pm cũng được kìa ông, chịu khó mất chút phí quy đổi

Bạn nạp qua hình thức nào, đã nhận được tiền chưa ? cần hỗ trợ thì inbox mình.
PS: 1xbet không có người vn làm support trên web cũng như qua tổng đài bạn nhé
có support người việt mà, gõ chat tiếng việt là sẽ có trả lời bằng tiếng việt luôn.

có support người việt mà, gõ chat tiếng việt là sẽ có trả lời bằng tiếng việt luôn.
Nhưng không phải người VIệt bạn nhé, người vùng Đông Âu nhưng biết tiếng Việt :popo_boss:
Bạn không tin cứ để lại số điện thoại sẽ có người gọi cho bạn sp giọng là biết liền.

Bọn 1xbet này là lũ lừa đảo, chơi gần 3 năm rồi mà khi đánh ăn thì trừ hết tiền trong tài khoản của mình. Hỏi tụi hắn thì nói là do người khác rút, trong khi làm gì có ai rút. Bó tay luôn. Tẩy chay bọn này đi là vừa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom