[Cần Xin Tool Tự Động Chuyển Tap Khi Enter]

s2_lhe0

Banned
Reactions
641
MR
0.000
Mình cần xin tool tự động chuyển tap khi Enter....Có chức nặng lựa 2 tap or 3 tap để chuyển ko chuyển wa những tap ko yêu cầu :( bạn nào bik có tool nào như thế chỉ mình với nha

Y!M : s2_lhe0

trong trình duyệt có sẵn chức năng chuyển tab. Tổ hợp phím gì đó tuỳ theo trình duyệt.
Còn muốn gán phím cho nó thì lên google search : thay ins mặc định cho bàn phím.

trong trình duyệt có sẵn chức năng chuyển tab. Tổ hợp phím gì đó tuỳ theo trình duyệt.
Còn muốn gán phím cho nó thì lên google search : thay ins mặc định cho bàn phím.

bạn ý mún enter chuyển tab để cap cho nhanh ;))
chứ còn tổ hợp phím cũng tốn thời gian rùi :))

bạn ý mún enter chuyển tab để cap cho nhanh ;))
chứ còn tổ hợp phím cũng tốn thời gian rùi :))
hình như gõ cap xong 1 từ thì phải enter->sao biết lúc nào enter để send chữ và enter đễ chuyễn tab
chũ thớt có bonus gì hôn???

hình như gõ cap xong 1 từ thì phải enter->sao biết lúc nào enter để send chữ và enter đễ chuyễn tab
chũ thớt có bonus gì hôn???

cậu ko hiểu ý rồi:D....Mình thì đã có tool rồi......nhưng 1 số mem vừa làm vừa nghe nhạc hay chat nên khi Enter nó chuyển lung tung ko theo ý mình.........Ở đây mình muốn tìm 1 Tool có thế mặc định Chuyển wa những tap mình đánh dấu thôi :D

nếu có thì PM mình muôn Bouns gì thì nói?

tool như chủ thớt yêu cầu mình có thấy qua chách đây vài tháng, bonus 0.5$ đi mình tìm lại cho :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week