Cần xin 1 bài post hoàn chỉnh về hướng dẫn cách kiếm tiền trên YouTube cho 1 Newbie mới vào nghề

dprain

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Như tiêu đề e xin 1 bài post hoàn chỉnh về hướng dẫn cách kiếm tiền trên YouTube cho 1 Newbie mới vào nghề như e ạ :)
Hoặc có 1 PRO hảo tâm nào giúp e đôi chút thôi cũng được ạ :)

bạn mở chomre hoặc cốc cốc, sau đó bạn gõ google.com ... nhấp vào tìm kiếm bạn gõ hướng dẫn kiếm tiền trên youtube , càng đọc nhiều bài càng tốt sau đó bạn tích luy từng kinh nghiệm người ta chia sẽ là bạn có tiền :cool:

Mạng VNPT phỏng? :D
bạn có thể cho mình xin facebook đc k.
mình cũng rất muốn làm mà không biết bắt đầu từ đâu. nếu đc mình xin facebook của bạn để tiện làm phiền bạn nhiều hơn hì

Bạn có thể cho mình xin link FB của bạn được không. Có gì mình k hiểu mình Inb nhờ bạn chỉ hộ :) tks bạn
bạn có thể cho mình xin facebook đc k.
mình cũng rất muốn làm mà không biết bắt đầu từ đâu. nếu đc mình xin facebook của bạn để tiện làm phiền bạn nhiều hơn hì
Bạn có thể liên lạc vs mình qua Yahoo: kiemtienonlinemmo247 hoặc skype: anjfire.ha hoặc inbox 4rums nhé

Newbie thì chịu khó tìm hiểu trên các group về youtube hoặc search anh google, nhiều lắm. Tránh các dụ dỗ mua tool hay mở lớp dạy học ra ko lại mất tiền oan

:D thấy trên facebook mở dạy quá trời đó toàn thánh chém mỗi tháng kiếm 20.000$
Ko hiểu chất lượng ra sao

:D thấy trên facebook mở dạy quá trời đó toàn thánh chém mỗi tháng kiếm 20.000$
Ko hiểu chất lượng ra sao
Những thằng nó kiếm 20.000 thì nó mở lớp dạy làm gì nữa. Có mà nát rồi mới mở lớp

bây giờ mới tìm hiểu Youtube thì phải tạo được content, chỉ có con đường đó mới ổn định

tạo được content thu hút us xem là cả vấn đề đa số toàn chôm chỉa clip ,tổng hợp clip có sẵn ,
Làm vn thì kiếm chả bao nhiêu

Mình có lời khuyên dành cho bạn như thế này! để mà kiếm tiền tốt trên youtube là một quá trình dài! và có thể bạn sẽ chẳng được gì! bạn nên cân nhắc trước khi làm nghề này còn nhiều việc tạo ra thu nhập ổn định hơn. và khuyên bạn nên tìm trên google nếu muốn tham gia và ở các nhóm thì họ sẽ k chia sẻ được gì nhiều chỉ là giải quyết vấn đề về thanh toán hay bản quyền lỗi và một số thứ khác thôi!

search phát cả đống, quan trong là làm có nhiệt huyết hay ko thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,359
170,484
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back