cần web kiếm rub nga ạ

Bác thử tham khảo :
2 trang dưới chỉ việc kích quảng cáo ..Min rút là 1 RUB
Hoàn trả 100 % hoa hồng nếu bác nạp tiền đầu tư.

Kiếm tiền từ like,share,fl mạng xã hội :

Last edited:
các bác nào mới chơi thiếu tiền RUB vô đây cày RUB khá OK nhé. RUB nhiều vô đối, 1 ngày cày chăm chỉ có được cả trăm RUB

Seo-fast 1 ngày sương sương cũng lên tới vài chục rup nếu chăm làm thêm cả task

Còn web này cũng kiếm rup được nhưng ngày chỉ tầm 1 rup, chủ yếu kiếm satoshi nhiều hơn. Tham gia bằng link ref của mình thì mình sẽ hướng dẫn cách kiếm được nhiều satoshi hơn nhá :popo_smile:

https://r.adbtc.top/2625718

Last edited:
Seo-fast 1 ngày sương sương cũng lên tới vài chục rup nếu chăm làm thêm cả task

Còn web này cũng kiếm rup được nhưng ngày chỉ tầm 1 rup, chủ yếu kiếm satoshi nhiều hơn. Tham gia bằng link ref của mình thì mình sẽ hướng dẫn cách kiếm được nhiều satoshi hơn nhá :popo_smile:https://r.adbtc.top/2625718
ngày 1 rup mà cũng chơi nữa à.

Theo e thì con Socpublic này là kiếm ổn nhất thời điểm hiện tại rồi bác ơi, bác tham khảo hướng dẫn tại đây để xem có nên chiến không nhé!

seo-fast nếu là video và subscribe youtube
vktarget nếu làm task
còn muốn nữa thì ad-core, aviso..... nhiều

bọn này hiện đang uy tín nè, đầu tư cũng dc mà ko đầu tư rút rub hay usd bình thường.
trước em rút giờ em ko rút nữa đang mua chim đầu tư cứ được tiền em lại quay vòng luôn. đến mức em rút về thẻ visa cho nhanh.
Screen Shot 2021-10-31 at 8.56.38 PM.png

bọn này hiện đang uy tín nè, đầu tư cũng dc mà ko đầu tư rút rub hay usd bình thường.
trước em rút giờ em ko rút nữa đang mua chim đầu tư cứ được tiền em lại quay vòng luôn. đến mức em rút về thẻ visa cho nhanh.
View attachment 187858
Mình tưởng con này có % nạp vào và tuyển ref mới rút đc

seosprint . net , nhanh gọn lẹ , làm chăm chỉ 1 ngày tầm 1 -5 $ quy ra rũ là x74 (theo tỷ giá ) đó

Mình tưởng con này có % nạp vào và tuyển ref mới rút đc
Giao diện skin của con web này bị copy paste gần hơn chục site rồi, nên cứ thấy mấy con chim "se sẻ" này là cứ né càng nhanh càng tốt bạn à. Ngay cả cái cách spam tiền của user cũng copy y chang na ná nhau!

Giao diện skin của con web này bị copy paste gần hơn chục site rồi, nên cứ thấy mấy con chim "se sẻ" này là cứ né càng nhanh càng tốt bạn à. Ngay cả cái cách spam tiền của user cũng copy y chang na ná nhau!
Scam rồi hả bác ??

Scam rồi hả bác ??
Mình không có vào xem. Nhưng dạng site này mình thấy nhiều rồi, chắc chắn sẽ bán cam thôi, không chạy đi đâu được cả!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,418
169,764
Latest member
thanhsonkubet11

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom