Cần tuyển ref CoinGeneration, RB 0.1$/1acc/ 1 ngày

Reactions
45
MR
0.000
Insuree Balance
0
Bạn nào có VPS để không thích chiến thì làm ref cho mình nhé, pay 2 ngày 1 lần, $ tính từ lúc reg thành công và lên $, $ trong soft coin của bạn bao nhiêu mình sẽ xác nhận trong account chính của mình được cộng bao nhiêu tiền ref sẽ trả 10%, lưu ý có trường hợp $ chạy ngược bị âm thì ko trả đâu nhé. Bạn nào ref thì báo danh ở dưới gồm TÊN acc ref (không phải email) +số tk PM. 1 VPS treo 6 acc chạy nuột bạn dc 0.6$/ngày.
Link ref http://coingeneration.com/auth/new/307399/
Nhân tiện mở dv rút Paxum, fee 20%. Bác nào có nhu cầu gửi: acc paxum + số PM để lấy mail, YM [email protected]
Thanks all.
Lưu ý: Coin nó như thằng điên dở chứng bất kỳ lúc nào vì vậy khi nào ko rút dc nữa tớ sẽ thông báo và thanh toán cho các bạn đầy đủ trọn ngày đó và tạm nghỉ, khi nào rút dc tiếp sẽ báo các bạn treo tiếp.

Last edited:
Chào bạn.Mình ref rồi nhưng veri làm sao hả bạn.Mong bạn giúp đỡ thanks nhìu.Mình có 5vps để ko đây.
ID: tonnytrung

bạn lh yahoo mình sẽ gửi sdt, bạn điền vào sau đó mình veri cho, fake IP CA nhé.

reg acc xong buzz mình mình cấp sđt nhé, nhớ IP CA, US block sau 2 ngày

reg cho thớt = IP nào thế thớt? rồi verify có cần giấy tờ ko?:rolleyes:

reg cho thớt = IP nào thế thớt? rồi verify có cần giấy tờ ko?:rolleyes:
Ko cần cậu nhé, tớ có sẵn rồi, cậu chỉ cần ref ref và ref + số PM, rút $ để tớ:D

Ko cần cậu nhé, tớ có sẵn rồi, cậu chỉ cần ref ref và ref + số PM, rút $ để tớ:D
:rolleyes: 1 vps treo dc 6 acc=> 0.6$/ngày
neu co 40 vps => 240 acc=> 24$/ngày số $ khủng như vậy thớt có reback hết dc ko, lấy gì bảo đảm là thớt sẽ reback?
rồi các acc đó lên tiền thì ai sẽ rút? hay là ko rút dc?

có 2 acc US blanh hơn 22$ mà ko rút đc nó bắt scan ! vậy có làm sao rút đc ko ?

sao nghe nói thằng này gây bão rồi mà vẫn còn chiến được nữa hả ???

:rolleyes: 1 vps treo dc 6 acc=> 0.6$/ngày
neu co 40 vps => 240 acc=> 24$/ngày số $ khủng như vậy thớt có reback hết dc ko, lấy gì bảo đảm là thớt sẽ reback?
rồi các acc đó lên tiền thì ai sẽ rút? hay là ko rút dc?
1. Tin tưởng nhau thôi cậu tớ chẳng có BH cũng là newbie, cậu ko tin thì ref ít thôi, với lại tớ rút dc thì tớ vẫn pay, như trên đã nói rồi khi nào ko rút dc nữa tớ thông báo thì các bạn ngừng treo tớ cũng ngừng pay, rút dc tiếp thì chơi tiếp, tớ đề ra luật như vậy bạn nào thấy hợp lý thì tham gia thôi.
2. Acc reg new chắc chắn ko rút dc, nên tớ mới RB, các acc đó lấy $ ref thôi cậu.

1. Tin tưởng nhau thôi cậu tớ chẳng có BH cũng là newbie, cậu ko tin thì ref ít thôi, với lại tớ rút dc thì tớ vẫn pay, như trên đã nói rồi khi nào ko rút dc nữa tớ thông báo thì các bạn ngừng treo tớ cũng ngừng pay, rút dc tiếp thì chơi tiếp, tớ đề ra luật như vậy bạn nào thấy hợp lý thì tham gia thôi.
2. Acc reg new chắc chắn ko rút dc, nên tớ mới RB, các acc đó lấy $ ref thôi cậu.

nếu 1 số lượng lớn reg dưới acc của thớt thì nguy cơ bị banned là khá cao,,,vậy nếu acc thớt bị banned thì thớt có reback ko hay cùng chịu chung số phận ?:D:D

còn 3 acc tầm 90$ bác có hỗ trợ rút ko?dĩ nhiên là có %

nếu 1 số lượng lớn reg dưới acc của thớt thì nguy cơ bị banned là khá cao,,,vậy nếu acc thớt bị banned thì thớt có reback ko hay cùng chịu chung số phận ?:D:D
Cứ thoải mái đi bác :D acc ref bị ban tầm 200 cái rồi mà acc chính có sao đâu, nếu ban thì mình báo nghỉ, hôm nay reg ref full vps rồi mới lên đây tuyển ref. Nếu ban sẽ RB tính đến hết ngày bị ban.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom