Cân Tuyển 2 Pro Upload [FS]

Status
Not open for further replies.

babyupload

Banned
Reactions
1
MR
0.000
Sau mấy ngày mất ăn mất ngủ :sleep, đã làm ra cái BOLG dựa trên WP http://javshares.com nên mạo muội lập topic này để tìm 2 Pro Upload [FS] vào post bài, và SEO BOLG mình đảm bảo là BOLG sẽ giúp các bạn kiếm ít nhất 1$/ngày, không dám nói quá nhiều nhưng sẽ phát triển BOLG hơn nữa trong thời gian tới

1. Khi post bài các bạn nên đặt tên File có tên BOLG của mình VD: JAVshares.com.RedHotJamVol84.001.rar, hoặc các bạn có thể Add text [Bản quyền] vào cho hình ảnh = phần mềm iWatermark , ai không biết có thể đọc hướng dẫn của bác Admin tại Đây.

2. Khi post = auto các bạn nên để những đoạn giới thiệu về BOLG, Ví dụ : The World Of Movie XXX
Well Come To JAVshares.com
, đại loại như thế.

3. Những người nào có lòng thực sự thì reply YH! phía dưới, ( nếu tiện có thể cho mình biết bạn có VPS hay không, kiếm được bao nhiêu $/ngày = FS)

Cám Ơn Đã Đọc Bài Viết Của Mình. Những người không có nhu cầu đừng vào topic nói này nói nọ

cho thêm cái auto link vào wp đi cậu,click vào link cho tiện, có khi còn ăn thêm 5% sell cho FS nữa đấy

Tôi đã leech link cũng với cách quảng cáo như vậy. Kết quả là bị ban nick hàng loạt ở các forum, anh em cẩn thận khi dùng link quảng cáo như vậy.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week