cần tư vấn về very PP

zajvjpvjnh

Senior
Reactions
83
MR
0.000
các pro cho e hỏi cái này cái ạ.e thì k có thẻ master card để veryfirm.nhưng mà thằng bạn e có thẻ đấy nên e tính mượn của thằng bạn để very.e sợ thông tin acc vs thông tin trên thẻ khác nhau thì nó k cho.theo các bác có đc k ạ?tư vấn nhanh giùm e cần gấp để chuyển tiền sợ nó limit:binhsua46:

Verify pp thì cần gì phải master. mua cái thẻ Visa ảo dep vào 65k là verify đc rồi mà
mình muốn làm ngoài cho chắc ăn có gì ra bank nói chuyện cho dễ.chứ lỡ sau này có gì thì nói thẻ ảo ai chấp nhận đâu.nhưng nếu thông tin tài khoản vs thẻ khác nhau có đc k nhỉ

Kapersky

Banned
Reactions
165
MR
0.000
paypal nó chả biết cái thẻ là của ai tên gì đâu., miễn nó charge tiền xác nhận là ver dc thôi. còn thẻ chính chũ thì đỡ phiền sau này có limit nó bắt up sao kê cũa thẻ. nói chung dùng lâu dài thì làm 1 cái visa ACB mà ver.

tunganh91

Junior
Reactions
188
MR
0.008
Ra ACB làm cái thẻ visa prepaid, nạp 50k là đủ rồi, ra atm đổi pin, đợi hôm sau veri cho chắc, veri phát nó gửi code về đt luôn, nhanh gọn, đỡ phải nhờ ai.

Cậu verify thôi mà ko withbank thì sợ gì. Riêng thẻ ảo thì tên nào cg~ đc. kể cả withbank bất kỳ tên nào.
Còn verify thì ko cần trùng tên.
PP limit có bgio nó bắt các cậu chụp lại thẻ visa của các cậu đã verify đâu. nó bắt Comfirm Card, proof address....
Nói tóm lại là cậu cứ phang cái thẻ ảo add vào rồi verify cho nhanh.

theo ý kiến của mình.Thì bạn tạo 1 tài khoản pp để sử dụng chính.Sử dụng ko bao giờ đổi nha.Ko bán lại cho ai hết.Mình ghét nhất là bán nick.Thì bạn ra ngân hàng làm luôn cái thẻ chính chủ cho tốt.Chứ xài visa ảo cảm thấy sao sao ấy

theo ý kiến của mình.Thì bạn tạo 1 tài khoản pp để sử dụng chính.Sử dụng ko bao giờ đổi nha.Ko bán lại cho ai hết.Mình ghét nhất là bán nick.Thì bạn ra ngân hàng làm luôn cái thẻ chính chủ cho tốt.Chứ xài visa ảo cảm thấy sao sao ấy
tks cậu nhé.mình cũng k thích mua bán nick lắm :binhsua50:

bichsap

Junior
Reactions
75
MR
0.000
tốt nhất là như bác tiger nói làm 1 cái pp chính chủ, ra acb làm cái visa nhanh gọn về vefy dù sao chính chủ lỡ có chuyện gì thì vẫn là của mình

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,678
176,067
Latest member
quychuong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week