Request Cần tư vấn về vấn đề nhạy cảm

lutuhu

Hero
Reactions
765
MR
0.068
Google Plus
Follow me on Google Plus
Mình định làm 1 web xxx đặt sever bên us
mình thì ở VN up lên , cho mình hỏi như vậy có phạm pháp ko ?
Ai làm rồi cho mình ý kiến vs :D

đừng thươngi mại xxx ở VN thì thoải mái, chả ai hơi đâu bắt bớ đâu 1 ngày mọc ra cả 1000 site quản sao nổi, họ chỉ quan tâm thằng nào seo lên làm $$$ thôi

Upvote 0
mấy bác cho hỏi ! e chỉ làm site phim thôi thì làm sao hút đc visit của US ?

Upvote 0
Suốt ngày ttấy nói heo.. rồi lại quay tay.. là heo quay ah.
Rồi lại dầu ăn.. .ếch nhái gì đó..
Xong lại thông ass gì gi..
xì xà xì xồ. .em chẳng hiểu cái mô tê gì cả
cái này hoanvan hỏi ox hoanvan là đc mà :p

Upvote 0
thật sự lúc đầu mình cũng muốn làm 1 site và rồi mình SN lại mình vẫn chưa có vk có con nên chưa muốn ăn cơm tù :D

Upvote 0
Cách khả thi nhất mà không bị bắt là: Kiếm 1 người bạn bên Nhật tạo web bên đó rồi gửi tài liệu sang cho nó up.^^. Nền nghệ thuật XXX ở Nhật rất là tự do, miễn bạn bảo đảm bản quyền là được. :D Kidding.^_^.
Ở VN thì mình thấy bị túm hay không là còn tùy vào độ hard của site nữa.0_0. Thấy mấy site VN có độ hard nhẹ (show khỏa thân) vẫn spam ầm ầm trên mấy cái autosurf từ đời nào tới giờ vẫn còn, còn loại trung bình (mấy cái xxx thông thường) và nhất là loại siêu hard (biến thái) thì không thấy, hoặc show được 1 lần rồi thì mất tiêu (bị túm rồi chăng?). Nên mình kết luận siêu hard thì dễ bị vịnh lắm, tránh đi tránh đi, loại trung bình biết quản lý thì chắc có thể tồn tại, còn loại nhẹ thì được, không thấy vấn đề gì.^^.

Upvote 0
bác nào nhà có con gái thì túm cổ thớt đi nhé :D góp phần hại đời con gái người ta bằng cách gián tiếp
vớ vẩn
em dạy cho cón gái biết sau này tối con biết động phòng thì nen làm thế nào :D

Upvote 0
dùng info US, đặt Server US. VPS US mà Upload và trên site ko để bất cứ ngôn ngữ VN nào hết. Thì chắc gì C500 hay C5000 cũng khó mà tìm ra được ai với ai,
lúc dút tiền quảng cáo thì có sợ nó biết ko cậu ?

Upvote 0
Cách khả thi nhất mà không bị bắt là: Kiếm 1 người bạn bên Nhật tạo web bên đó rồi gửi tài liệu sang cho nó up.^^. Nền nghệ thuật XXX ở Nhật rất là tự do, miễn bạn bảo đảm bản quyền là được. :D Kidding.^_^.
Ở VN thì mình thấy bị túm hay không là còn tùy vào độ hard của site nữa.0_0. Thấy mấy site VN có độ hard nhẹ (show khỏa thân) vẫn spam ầm ầm trên mấy cái autosurf từ đời nào tới giờ vẫn còn, còn loại trung bình (mấy cái xxx thông thường) và nhất là loại siêu hard (biến thái) thì không thấy, hoặc show được 1 lần rồi thì mất tiêu (bị túm rồi chăng?). Nên mình kết luận siêu hard thì dễ bị vịnh lắm, tránh đi tránh đi, loại trung bình biết quản lý thì chắc có thể tồn tại, còn loại nhẹ thì được, không thấy vấn đề gì.^^.
thế thì thagn bên nhật nó tự tạo site rồi :D

Upvote 0
:confused: tự nhiên cứ để tự nhiên,ông bà ta hồi xưa có xem cái gì đâu mà vẫn có con đàn cháu đống đấy bác :D
Cứ tắt đèn sớm thì thể nào cũng phải con đàn cháu đống ấy mà.^^. Ông bà ta ngày xưa toàn là gà lên chuồng đã đi ngủ rồi ấy, thế nên hỏi sao không lắm con. :)

Upvote 0
Cứ tắt đèn sớm thì thể nào cũng phải con đàn cháu đống ấy mà.^^. Ông bà ta ngày xưa toàn là gà lên chuồng đã đi ngủ rồi ấy, thế nên hỏi sao không lắm con. :)
haizzz cũng may thế giới có bóng đèn đường đèn nhà,chứ ko ,ko biết con người còn đất để ở ko nữa:cool:

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,564
170,655
Latest member
silverghost142
Back
Top Bottom