Cần tư vấn về Paypal US limit 180 ngày

SuperBat02021994

Senior
Verified
Pre-verified
Reactions
109
MR
0.176
Insuree Balance
112375|500
Service Details
1||Withdraw PayPal|https://mmo4me.com/threads/dich-vu-rut-tien-paypal-us-limited-rate-18-5-go-paypal-limited-go-claim-money-paypal.321685/|0||0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Chào các đồng râm,

Cho em hỏi là hiện tại có có mua 1 paypal us bên muabank và tài khoản hiện bị limit 180 ngày, các tiền bối có ai biết cách hay biết dịch vụ nào có thể lấy tiền trong tài khoản đó ra không? Hiện tại trong tài khoản cũng còn khoản 700$ nên bỏ thì tiếc mà cũng chả biết làm sao lấy tiền ra. Mong mọi người giúp đỡ.

trên forum có dịch vụ up busi mà
phí 700k VND/ 1k pp
mà rút bank thì cần gì up busi
lúc nào rút check thì mới cần
khác tên thì làm sao rút bác chỉ em với, có gì em hậu tạ

đối với pp us chỉ cần add bank vào và rút
ko cần tên phải trùng hay ko trùng nhé bạn
bác chỉ em chỗ thuê bank với được không?

bác trên cho link của scammer là sao???

thế tức là cứ limit đủ 180 ngày là vào rút hả các bác? Có cần vào mail xác nhận gì ko? Em có pp 1k2 nhưng do thuê phone giờ payment hoặc send đi đâu nó hỏi confim phone chịu chết. Add phone khác nó ko hiện ra tin nhắn confim. Hóng cao nhân chỉ giáo ăn chia.

Có bác nào pro cho em hỏi tí. Em up bus để rút check. Lúc config vẫn là tên business nhưng xác nhận xong vào lại hoá đơn lại thấy tên cũ không phải tên business là sao các pro

Có bác nào pro cho em hỏi tí. Em up bus để rút check. Lúc config vẫn là tên business nhưng xác nhận xong vào lại hoá đơn lại thấy tên cũ không phải tên business là sao các pro

Lúc rút check có ô để gõ số tiền cần rút, bên dưới bạn thấy nó ghi là To: ABC XYZ
Bạn xem là tên bus hay tên lúc reg. Chuẩn tên thì rút thôi.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,498
170,590
Latest member
dhungld

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom