New Cần trợ giúp chơi Aff godady và domain.com ( hậu tạ )

Tình hình tháng vừa rồi từ một account AFF Godaddy.com
Tháng vừa rồi chậm mất 1 tháng do ZANOX sát nhập với một công ty AFF lớn của UK thành công ty thống nhất: AWIN.com
AFF Godaddy làm rất khỏe và ko cần mất thời gian nhiều. Ngày chỉ mất 15-30 phút để làm, ngoài ra mọi thứ đã chu toàn và ổn định từ traffic, site đặt banner, cách thức chiến, xác nhận account...

Tháng vừa rồi chậm mất 1 tháng do ZANOX sát nhập với một công ty AFF lớn của UK thành công ty thống nhất: AWIN.com
AFF Godaddy làm rất khỏe và ko cần mất thời gian nhiều. Ngày chỉ mất 15-30 phút để làm, ngoài ra mọi thứ đã chu toàn và ổn định từ traffic, site đặt banner, cách thức chiến, xác nhận account...
View attachment 97783
skype em như nick, bác cho em xin skype với!

skype em như nick, bác cho em xin skype với!
mình chỉ lâu lâu góp ý chút tin tức thôi bạn ơi. Chứ mình ko có làm dịch vụ gì về vấn đề này.

cho mình hỏi là nên kiếm aff với godaddy trực tiếp hay thông qua network, và network nào là ngon nhất. Mình có thể tham gia nhiều netword cùng kiếm với godaddy không các bạn ?

Cảm ơn nhiều

cho mình hỏi là nên kiếm aff với godaddy trực tiếp hay thông qua network, và network nào là ngon nhất. Mình có thể tham gia nhiều netword cùng kiếm với godaddy không các bạn ?

Cảm ơn nhiều

Cj là ngon nhất bạn nhé !

ZANOX dễ dàng và không khó tính như CJ

ZANOX dễ dàng và không khó tính như CJ

Zanox đăng ký kiểu gì để apply vậy :D vì ví dụ như nước nào cho vùng đó. Bạn đăng ký VN apply được những GoDaddy nước nào ta ? Share trick với :)

View attachment 97783
Bác làm tốt quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,318
170,447
Latest member
longpnc

Most viewed of week

Most viewed of week