Request Cần tool thống lưu lượng internet đã dùng và auto ngắt dcom!

unknow123

Junior
Reactions
81
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
vì mình dùng gói dc5 của viettel 1G/ngày nếu dùng quá là nó trừ thâm tiền, nếu mà ko check kịp là nó trừ sạch luôn ấy!
Mô tả ý tưởng: check xem từ khi mà mình đăng ký gói dc5 rồi sau đó mình connect internet, rồi sau đó mình dùng tool này làm móc dung lượng!
từ đó trở đi nếu dùng gần đủ 1G thì tool có nhiệm vụ thông báo với mình khi gần hết 1G và tự đông ngắt kết nối internet!
ai làm được báo giá tool mình bên dưới nhé, hay inbox giá mình cũng dc.
tool này đơn giản với mấy bạn autoit nhỉ :D inbox facebook nhanh hơn nhé! mình online chủ yếu là fb!
skype it dùng

Last edited:
chắc là :
B1 : bạn cài đặt thông số mb hiện tại của gói cước bạn ( vd : soạn tin kt có 500 mb điền vào tools 500mb )
B2 : Bấm Start để phần mềm kết nối đến phần lưu lượng sử dụng có sẳn trên dcom
B3 : khi đạt đến gần 500mb nó tự ngắt và thông báo cho ta ?

chắc là :
B1 : bạn cài đặt thông số mb hiện tại của gói cước bạn ( vd : soạn tin kt có 500 mb điền vào tools 500mb )
B2 : Bấm Start để phần mềm kết nối đến phần lưu lượng sử dụng có sẳn trên dcom
B3 : khi đạt đến gần 500mb nó tự ngắt và thông báo cho ta ?

có 2 loại kết nối bạn ah! kết nối từ phân mềm của dcom, 2 là kết nối via dial-up của máy!
vấn đề là bắt được chính xác lưu lượng từ khi mình đăng ký gói cước và cộng dồn đếm gần đủ 1G thì ngắt :D

mình thấy cái này cũng tiện mà cần gì tools

mình thấy cái này cũng tiện mà cần gì tools
thật là vloz! Dcom mình là MF 190S ko có cái đó @@ loại của bạn là loại gì vậy??
bọn viettel này khôn chúa rồi, cái của mình ver mới nên nó ko có phần đó

Dùng vina đi cậu :D 7k/day 1Gb2 nhưng hết dung lượng là ngừng chạy. nó mới update trong năm nay ! chứ trước t xài cũng hay bay hết TK chính :D

Dùng vina đi cậu :D 7k/day 1Gb2 nhưng hết dung lượng là ngừng chạy. nó mới update trong năm nay ! chứ trước t xài cũng hay bay hết TK chính :D
Mua dcom vina ở đâu nhỉ. mà vina đứt cáp sao sài :( mạng 3G nó mạnh = vittel đâu nhỉ?

Mua dcom vina ở đâu nhỉ. mà vina đứt cáp sao sài :( mạng 3G nó mạnh = vittel đâu nhỉ?
Mạng 3g vina mạnh hơn viettel nhiều ! ít nhất khoản ping ! vina phản hồi nhanh hơn viettel. chứ viettel delay vãi

Mạng 3g vina mạnh hơn viettel nhiều ! ít nhất khoản ping ! vina phản hồi nhanh hơn viettel. chứ viettel delay vãi
sim 3g nó dùng cho dcom đa năng được ko bạn? và gói gì mà 7k/ngày vậy
mua dcom bao nhiêu

Sim đấy sim bt ! gắn vào dcom đa năng chạy tốt :D hoặc tìm cách unlock mạng cái dcom của cậu ấy. gói D7

thật là vloz! Dcom mình là MF 190S ko có cái đó @@ loại của bạn là loại gì vậy??
bọn viettel này khôn chúa rồi, cái của mình ver mới nên nó ko có phần đó
Cái này bản firmware mod của Dcom E173eu1 đó bạn. Nếu bạn có thì mình share fw cho úp :D

nghe là hiểu thằng thớt làm gì rồi :D:D:D tiết kiệm vậy sao ko D10 hay D15, cắm thoai mái koi lo trừ tiền

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,366
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom