Cần tìm việc làm over time đây :( [CỰC NÓNG]

SVN_Power

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Tình hình chán cảnh gia đình quá rồi, mệt mỏi quá rồi, cùng đường rồi
Cần tìm việc gì làm cả ngày, bao ăn ở luôn càng tốt
Ai thấy chỉ giùm mình nha
Mình nhỏ con đừng kiếm việc quá nặng :(
SN: 1988 . bằng THPT :(
Ngoại hình cũng hơi cute mặc dù tuổi già :(( chắc bán hàng, hay quét dọn nhà cửa, vệ sinh, chăm sóc gì đó, đừng bốc vác :(
Khu vực hcm, vũng tàu gì gì đó cũng đc, vì ở long an :(
Nếu adm, mod đi qua thấy mình post sai qui định thì cho mình vài ngày hoặc chuyển chỗ giùm nha
Giờ mình nãn quá, cần đi xa 1 thời gian xem có bình tĩnh hay ko? nếu ko chắc đi mãi mãi :|
Thời gian mình nhận việc và làm khoảng 1-2 tháng tới.
Cám ơn Ace nhiều.
Cám ơn nhiều!Cám ơn nhiều!Cám ơn nhiều!Cám ơn nhiều!Cám ơn nhiều!Cám ơn nhiều!Cám ơn nhiều!

Biết mỗi forum này thì vào đây post thôi :( có khi bạn nào rủ về ở chung hướng dẫn làm MMO
ừm quên biết ptu 1 thời gian. ai nhận về nhà làm ref luôn nè. khỏi lo ref bỏ :(
Ai có việc, nhìn thấy việc thì rep vào mình cám ơn

pro đâu pro, gà mờ đang nãn thúi ruột tìm việc và đi xa mà các bạn cứ trêu :(
Lương thì đủ sống qua ngày đc rồi vì chủ yếu đc đi cái đã. rồi sau này xin làm công nhân :(

Join DateAug 2010Posts28Thanks1Thanked 1 Time in 1 Post

pro đâu pro, gà mờ đang nãn thúi ruột tìm việc và đi xa mà các bạn cứ trêu :(
Lương thì đủ sống qua ngày đc rồi vì chủ yếu đc đi cái đã. rồi sau này xin làm công nhân :(

Bằng PTTH thì xác định làm công nhân trừ khi có quen biết chạy chọt tiền bạc thì may ra. Thớt cũng giống mình rồi có điều mình lớn tuổi hơn nhiều, cũng không thể làm việc nặng. Trước có mò lên TP làm công nhân nhưng chào thua vì sức lực có hạn. Thớt chịu thì về miền tây chăn vịt với tớ. Ăn thì nhiều chứ ở không bao nhiêu:binhsua45::binhsua37:

Gia đình sao mà chán vậy anh ! Đang ở Sg thì anh đi xin vào nhà hàng / giải khát nào thử

Bằng PTTH thì xác định làm công nhân trừ khi có quen biết chạy chọt tiền bạc thì may ra. Thớt cũng giống mình rồi có điều mình lớn tuổi hơn nhiều, cũng không thể làm việc nặng. Trước có mò lên TP làm công nhân nhưng chào thua vì sức lực có hạn. Thớt chịu thì về miền tây chăn vịt với tớ. Ăn thì nhiều chứ ở không bao nhiêu:binhsua45::binhsua37:
bác này "kinh nghiệm đầy mình" này ;))

:m122: có nhã ý gia nhập cái bang thì kêu ta,ta phát cho 1 cái bát để đi hành nghề....ngày cũng được vài chục $

lơ xe ko bạn, bao ăn ở, thường xuyên đi xa, có khi 2 3 ngày ko được ngủ @@ được cái tiền ngoài nhiều, mà đi "chơi" cũng nhiều :D

đi thì dễ thôi :m021:
Lên tp kiếm chỗ trọ, rồi đi làm :)). xong !!

cái nick 2010 mà có 28 post quá pro ko biết ai ẩn danh
thích nhất câu này =))
Ngoại hình cũng hơi cute mặc dù tuổi già :((

Trai bao ngon :))

nếu các bạn gia nhập trong thời gian đó thì biết mình thôi,vì lúc đó buôn bán, chắc lâu quá bị xóa. chứ bài viết mình nghĩ cũng nhiều. giả danh làm gì, đang tìm thật mà
Việc lơ xe gì đó của bạn trên mình cám ơn. để có gì chắc pm bạn cho địa chỉ rồi xin thử việc chứ ko biết mình có chịu đựng được 2-3 ko ngủ và say sóng nữa :(

MMO sẽ nuôi sống bợn :")

làm offer tầm 20 acc kết hợp với gõ cap có thể kiếm 2 triệu 1 tháng :")

laptop thì hư rồi, chẳng lẽ đem máy bàn bỏ nhà ra đi :(
trước tiên mình cần làm cái gì đó ngoài đời để đc đi xa gia đình này
1 việc gì đó, 1 nơi nào đó, để quên trước cái quá khứ này, đang làm mà bị mất trí giống trong phim thì tốt :)
cám ơn bạn đã tư vấn

- - - Updated - - -

đêm nay mình ko ngủ, các bạn rảnh thì cứ vào đây tư vấn. chém gió cũng đc

laptop thì hư rồi, chẳng lẽ đem máy bàn bỏ nhà ra đi :(
trước tiên mình cần làm cái gì đó ngoài đời để đc đi xa gia đình này
1 việc gì đó, 1 nơi nào đó, để quên trước cái quá khứ này, đang làm mà bị mất trí giống trong phim thì tốt :)
cám ơn bạn đã tư vấn
- - - Updated - - -

đêm nay mình ko ngủ, các bạn rảnh thì cứ vào đây tư vấn. chém gió cũng đc

thế nếu giờ bác muốn ra đi thì phải có xiền mua cái lap mà làm :)
Em 16t cũng muốn bỏ nhà ra đi này :binhsua161:

công nhân may, phục vụ cafe, công nhân vệ sinh, trực tổng đài..., bằng PTTH thì HCM chỉ có thế thôi, khó cao lắm, làm từ từ mới lên dc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom