Cần tìm tool boot traffic

gacon2021

Newbie
Reactions
1
MR
0.147
Chào các tiền bối MMO,
Em đang muốn tìm tool boot traffic bằng ssh, proxy kiểu như tool traffic click botz của bạn thanhps ngày trước mà tìm cả forum đều không bản nào dùng được.
Mọi người đi trước ai còn bản tool đó thì chia sẻ lại cho em được không ạ, hoặc anh chị biết có tool nào dùng tương tự thì giới thiệu
Em xin cảm ơn và có hậu tạ ạ.

Chào các tiền bối MMO,
Em đang muốn tìm tool boot traffic bằng ssh, proxy kiểu như tool traffic click botz của bạn thanhps ngày trước mà tìm cả forum đều không bản nào dùng được.
Mọi người đi trước ai còn bản tool đó thì chia sẻ lại cho em được không ạ, hoặc anh chị biết có tool nào dùng tương tự thì giới thiệu
Em xin cảm ơn và có hậu tạ ạ.
@KiricShen nhận các kèo tool

trước có bộ tool thachsanh8, tiếc là link die hết cả r

Hi bác em code đc mấy tool dạng này nhưng ko bán mà tìm partner hợp tác ăn chia
Nếu bác nhắm ổn thì inbox em nhé

trước có bộ tool thachsanh8, tiếc là link die hết cả r

Đúng link tool traffic thì die mất bác ạ 🤧
Hi bác em code đc mấy tool dạng này nhưng ko bán mà tìm partner hợp tác ăn chia
Nếu bác nhắm ổn thì inbox em nhé
Bây giờ mới code hay sao bạn? Tính ra cũng không ổn lắm, bác cũng biết traffic bot giờ đã không còn được nhiều
Nếu kiểu đơn giản thì cứ Wolf Traffic nha bạn, có bản crack trên mạng luôn
Vâng, kiểu đơn giản thôi ạ, tìm wolf traffic crac* mà toàn ra thanhps bác ạ 😂. Mấy trang share toàn die link hết cả

Tfc là gì đấy bác, lazy em nhớ không nhầm nó là tool scan ssh thì phải, em cần tool traffic click botz ấy
vậy chắc là không phải rồi, em tưởng nó chứ.

Đúng link tool traffic thì die mất bác ạ 🤧

Bây giờ mới code hay sao bạn? Tính ra cũng không ổn lắm, bác cũng biết traffic bot giờ đã không còn được nhiều

Vâng, kiểu đơn giản thôi ạ, tìm wolf traffic crac* mà toàn ra thanhps bác ạ 😂. Mấy trang share toàn die link hết cả
Code thì cũng nhanh với mấy tool dạng này thôi , mấy cái này chủ yếu là proxy tốt thì chơi được :))

tool traffic có nhiều loại mà, quan trong bác làm gì thôi

Này đúng không thớt?

View attachment 211642

vậy chắc là không phải rồi, em tưởng nó chứ.

Code thì cũng nhanh với mấy tool dạng này thôi , mấy cái này chủ yếu là proxy tốt thì chơi được :))
Proxies tốt thì không rẻ, loại rẻ thì không ăn đc các site uy tín phát hiện proxies
Mình có tool này và 1 số tính năng khác
Tele dichvummo68
Ok để xem sao
Nhu cầu như nào bạn,
Giờ traffice không như xưa
Bác có biết tool traffic click botz của bạn thanhps không, cần như tool đó là đc
tool traffic có nhiều loại mà, quan trong bác làm gì thôi

9hits cũng tốt nhưng Không có HMA

9hits cũng tốt nhưng Không có HMA
HMA toàn VPN datacenter có thấy cái dân cư nào đâu mà thích dùng thằng này nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,467
169,795
Latest member
AdvNd