Cần Tìm Sư Phụ

vậy người ta đc gì thế bác @@
tự nhiên rước cục nợ vào người

Tại sao mọi người luôn nghĩ nhận đệ là 1 việc gì đó nó khó khăn như vậy nhỉ,
mình cũng không phải biết nhiều nhưng mmo không phải 1+1 là bằng 2
1 được tôn trọng
2 được ref
3 được % số tiền mình kiếm được
4 được thêm 1 chân làm việc dưới trướng
P/s : tại sao các bác cứ nghĩ nông cạn vậy nhỉ, nhận đệ đâu nhất thiết phải chỉ hết mánh khóe của mình ( ai cũng có bí mật và mánh khóe riêng ).
Thầy giáo có bao giờ đi theo và chỉ bạn từng bước đi trong cuộc sống không ???
Con đường của mình thì mình phải tự đi, sư phụ chỉ giúp định hướng, phân tích và cho lời khuyên trước các ngã rẽ và những bước đi đầu tiên.

Thực ra đa số mem MMO là tự mày mò cả thôi. Họ đã phải đổ mồ hôi tiền bạc , thời gian mới kiếm được tiền, bây giờ bạn mới vào mà bảo người khác chỉ bạn cách kiếm tiền thì hơi khó đấy.Như mình , mò từ captcha.ptc .Seoprint, offer, bet, hyip, YouTube,,, có sư phụ nào đâu, lâu lâu cái nào ko biết thì hỏi mấy pro trong lĩnh vực đó thôi.

Phải có nền tảng cơ bản mới mong thành công . Chả ai dạy bạn là a b c ra tiền đâu . Hết thời tay 0 bắt giặc rồi !

Thực ra đa số mem MMO là tự mày mò cả thôi. Họ đã phải đổ mồ hôi tiền bạc , thời gian mới kiếm được tiền, bây giờ bạn mới vào mà bảo người khác chỉ bạn cách kiếm tiền thì hơi khó đấy.Như mình , mò từ captcha.ptc .Seoprint, offer, bet, hyip, YouTube,,, có sư phụ nào đâu, lâu lâu cái nào ko biết thì hỏi mấy pro trong lĩnh vực đó thôi.
cũng HYIP lỗ chổng vó, được site đầu tiên còn lại toàn dính scam.
Cũng trade nhưng không có kinh nghiệm, từ 0.4 còn 0.1xx.
cũng đầu tư an toàn ( nghỉ trade dep hết vào ethtrade mới rút được 2 lần tổng 0.06788 còn lại thì em nó cũng ra đi theo site. )
giờ không biết đi về đâu nên mới có top này :(

"Cũng trade nhưng không có kinh nghiệm, từ 0.4 còn 0.1xx.
cũng đầu tư an toàn ( nghỉ trade dep hết vào ethtrade mới rút được 2 lần tổng 0.06788 còn lại thì em nó cũng ra đi theo site. )"
Quá trình từ 0.4 còn 0.1xx chính là kinh nghiệm đó bạn.thủa khai thiên lập địa ai cũng trải qua những quá trình như vậy hết cả.bạn chỉ nên tập trung một hướng, nhìn lại xem mình đã sai chỗ nào cần phải sửa đổi ra làm sao...

Announcements

Forum statistics

Threads
418,562
170,653
Latest member
ngocsinh3247211
Back
Top Bottom