Cần Tìm Sư Phụ

Reactions
207
MR
0.100
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Đầu tiên " Cảm Ơn " mọi người đã ghé qua toppic,
mình cũng vật vờ 1 thời gian ở 4rum mình rồi, cũng có tâm muốn học hỏi mà chắc không có sư phụ chỉ dạy nên vật vờ vẫn hoàn vật vờ, ất ơ vẫn là ất ơ. mọi thứ vẫn mù mờ chưa định hướng được con đường trên MMO.
Mong tìm được người có tâm chỉ dạy ngày kiếm vài $ trang trải cuộc sống.
điều kiện có PC - 1 Laptop - 1 iphone.

Ai đi qua đá top giùm, mình cảm ơn.

10 tieng 2$ thread nghĩ sao :v

:confused::confused:
:confused: 10h = 2$???1h = 0.20 $:confused:mình trả bạn 1h = 0.30 bạn làm cho mình không:confused:
1 2 năm sau có thể nó sẽ tăng lên :v
cái này đâu phải làm cho e @@

10 tieng 2$ thread nghĩ sao :v
công việc cụ thể đi ạ, 0.2$/h cũng không phải không được.
P/S : mình bây giờ ở riêng, tự túc hết mọi chi phí điện nước sinh hoạt và mạng.
nếu có thể vừa làm cái này làm cái khác nữa thì ok.

nếu có trình độ english thì theo suvery là ok nhất còn có kinh tế thì mua lại 1 kênh youtube hoặc website điều hành lại thì cũng ok. bần cùng thì gõ captcha kiêdm cũng đủ ăn

có ai tuyển em với, ngày 1$ cũng đc, cái gì mà cắm máy auto đấy

Để luôn cả địa chỉ nhà vào cho tăng khả năng thành công anh ơi
Lỡ có người cùng quận, huyện, thành phố họ cần người thì sao =))

nếu có trình độ english thì theo suvery là ok nhất còn có kinh tế thì mua lại 1 kênh youtube hoặc website điều hành lại thì cũng ok. bần cùng thì gõ captcha kiêdm cũng đủ ăn
Thank bác góp ý.
1 : mình mù tiếng anh
2 : mua thì mua được nhưng không có kinh nghiệm + khả năng quản lý thì kênh sớm hay muộn cũng chết, web cũng die.
3 : Gõ capcha - cũng từng làm thử nhưng động cái nào là cái đấy nát :(

Thank bác góp ý.
1 : mình mù tiếng anh
2 : mua thì mua được nhưng không có kinh nghiệm + khả năng quản lý thì kênh sớm hay muộn cũng chết, web cũng die.
3 : Gõ capcha - cũng từng làm thử nhưng động cái nào là cái đấy nát :(
tiếng anh bạn chưa giỏi thì bạn nên thử offer , youtube , captcha hoặc làm affiliate thị trường VN . Nếu trình tiếng anh cao hơn bạn có thê kết hợp thêm làm survey , amazon affiliate

Tốt hơn hết là hãy tự mày mò tìm kiếm con đường đi cho riêng mình,đừng trông chờ vào việc kiếm sư phụ. Bạn không biết tự tạo áp lực cho mình thì bạn luôn luôn nhàn rỗi!
1 2 năm sau có thể nó sẽ tăng lên :v
cái này đâu phải làm cho e @@
hích,chẳng qua to mồm thế chứ mình cũng đâu có biết cái gì!:D Có thể sẽ tăng vậy là tăng theo thời gian lâu dài.chia sẻ cho mình với, mỗi lượt lĩnh 2$ mình biếu bạn 10% trong vòng 3 tháng đầu ok?đa tạ trước

sư phụ hay đơn giản hơn gọi là Tut kiếm tiền thì tự suy luận ra mới có , ko ai cho cần câu mà miễn phí đâu :)

sư phụ hay đơn giản hơn gọi là Tut kiếm tiền thì tự suy luận ra mới có , ko ai cho cần câu mà miễn phí đâu :)
sư phụ khác TUT khác nhé, phân biệt cho rõ.
xã hội thì tất nhiên không ai cho không ai cái gì, tất cả cũng chỉ là cùng có lợi.
người ta bỏ công sức ra tìm tòi rồi chỉ dạy. mình sẽ bỏ công sức ra làm.

sư phụ khác TUT khác nhé, phân biệt cho rõ.
xã hội thì tất nhiên không ai cho không ai cái gì, tất cả cũng chỉ là cùng có lợi.
người ta bỏ công sức ra tìm tòi rồi chỉ dạy. mình sẽ bỏ công sức ra làm.
vậy người ta đc gì thế bác @@
tự nhiên rước cục nợ vào người

Announcements

Forum statistics

Threads
418,599
170,694
Latest member
kinggameup
Back
Top Bottom