Cần tìm sư phụ hộ trợ remote link rapidshare, megaupload, hotfiles

diamon

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chẳng là em là newbie đang gặp khó khăn ớ khâu remote upload, vì vậy mình cần bái sư phụ có thể hỗ trợ mình. tuy là newbie nhưng mình rất có quyết tâm để có đc chút vốn đầu tư vô neobux. Ái nhận mình làm đệ tử xin làm theo chân ref, ngoài tiền ref sư phụ nhận được còn thêm 10% số tiền mình kiếm được tặng sư phụ để sư phụ tẩm bổ.
ai đồng ý thì để lại link ref để mình đăng ký và kèm theo nick yahoo và có lòng tận tình hướng dẫn mình thành uploader chuyên nghiệp

pó tay, ng ta click PTC để kiếm tiền đầu tư upload, còn pa này chơi ngược đời từ upload qua PTC. CÒn về remote thì phải bỏ tiền mua acc pre bạn ah, ko ai dám share acc pre cho bạn xài nếu bạn ko phải là ng quen, Bởi vậy nếu mún chơi upload thì chịu khó dùng host leech free đi. Newbje thì đương nhiên phải có khó khăn lúc đầu rồi.

cậu chơi ugotfile đó, ko cần acc pre, chỉ cần mua acc pre của ugotfile là remote được các host đó
Mình cũng có nhận ref ugotfile, nhưng có điều kiện
PM : nghiatinh.mylove

Cảm ơn bạn, nhưng điều kiện là gì vậy, với lai hình nhu UGotfiles cần upload files 10mb trở lên, em thì chuyên up phần mềm nên khó cao hơn 10mb.

pó tay, ng ta click PTC để kiếm tiền đầu tư upload, còn pa này chơi ngược đời từ upload qua PTC. CÒn về remote thì phải bỏ tiền mua acc pre bạn ah, ko ai dám share acc pre cho bạn xài nếu bạn ko phải là ng quen, Bởi vậy nếu mún chơi upload thì chịu khó dùng host leech free đi. Newbje thì đương nhiên phải có khó khăn lúc đầu rồi.
Mình đưa link cho sư phụ leach hộ link mà, đâu cần mượn acc, nhờ sư phụ leach dỉect link thui

Last edited by a moderator:
ác direc link là phải dùng host leech, ai làm sư phụ của bạn chắc cũng nhìu thời gian lắm, hôm wa mới thử cái hostleech down 2gb mà hơn 50'. Sợ wa' chắc đi mua VPS lun.
p/s : host nào cũng vậy , chơi file dưới 10mb thì ko dc nhìu xiền đâu, file nhỏ nhìu lượt down nhưng ko thấm = file lớn mà it ng down đâu.

anh lang tu oi. em moi mua acc pre ugotfile. a hướng dẫn em remote với. em copy link rapid roi remote ma doi ca buoi sáng mà nó remote cũng chưa xong. em gà nên mọi người chém nhẹ

pro make money online việt nam ít vậy sao...........mình cug đang làm cái nì nhưng mà chưa thành thạo lém mong đc các pro quan tâm giúp đỡ .

pro nèo có lòng thì mình sẽ có dạ.........yên tâm mình sẽ không bao giờ cạnh tranh với sư phụ............mình sẽ làm khác các lĩnh vực mà sp đã chọn.......và học phí thì do sp áp đặt m không ý kiến......m làm việc khá khoa học và nhanh hiểu ......k làm mất thời gian của các pro đâu..........

pro nèo đủ tự tin nhận đệ tử thì thì báo cho đt biết qua ních name: timemtrongmuamuahe

thanks các pro muốn tìm dt

Bạn hãy tham gia vào hội PTU GptViet.com Click vào đây sẽ được hỗ trợ leech file từ link HF,FS,MU,RS vào acc FS của bạn bằng VPS xịn và acc Premium rất nhanh(leech 1GB mất 10 phút), sau khi acc làm có thu nhập ổn định sẽ được giao VPS trực tiếp :) , YM của mình: gptviet

Last edited by a moderator:
Pm mình đi hiện tại ít có time chiến nhiều nữa rùi,nhưng chuyển Dlinks pm mình nhé,không cần acc nào hết,bạn chỉ cần remote ngoài ra khong làm gì thêm,mình hỗ trợ remote cho thôi,nhưng phải ref dưới link mình.
quên cái yahoo: nhakhongcon29

Announcements

Forum statistics

Threads
420,573
172,630
Latest member
son0k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week