Ask Cần tìm site làm chống đói :<

Phongg

Junior
Reactions
7
MR
1.233
Nghỉ dịch lâu quá nên rảnh rỗi,bác nào có site làm chống đói cho e xin 1 chân với ạ.Em cảm ơn

Nghỉ dịch lâu quá nên rảnh rỗi,bác nào có site làm chống đói cho e xin 1 chân với ạ.Em cảm ơn
Tìm hiểu hivemicro và spare5, chăm chỉ ngày cũng đủ 3 bữa cơm :)

Tìm hiểu hivemicro và spare5, chăm chỉ ngày cũng đủ 3 bữa cơm :)
Thằng spare5 trước em cũng cày kinh lắm. Nhưng giờ nó ít task thì phải

Thằng spare5 trước em cũng cày kinh lắm. Nhưng giờ nó ít task thì phải
Mới nghe thằng hivemicro có đồng chí không reg được, ko rõ có thay đổi chính sách hay ko, mấy năm rồi anh không đụng lại mấy thằng này

thằng spare5 h k reg dc bác ạ :(
Khả năng nó cũng thay đổi chính sách gì đó :popo_sweat: hoặc chặn ip VN, bạn fake xem thử

:< khó khăn quá bác nhỉ
Bạn tìm hiểu việc cách điệu logo vào rar, tay nghề cứng thì làm cho mình nếu có đơn hàng tiếp thì tầm 3 ngày cũng được tầm 1 triệu VNĐ chống đói :)

bác còn nick spare5 k cho e mượn xem thử chút :(

Mình còn, nhưng xưa giờ chưa cho ai lạ mượn bất cứ loại acc nào bao giờ cả, bạn thông cảm, dù là lâu không đụng đến nhưng mình có nguyên tắc ko cho người lạ log bất cứ các loại acc nào :)

Mình còn, nhưng xưa giờ chưa cho ai lạ mượn bất cứ loại acc nào bao giờ cả, bạn thông cảm, dù là lâu không đụng đến nhưng mình có nguyên tắc ko cho người lạ log bất cứ các loại acc nào :)
vậy thôi cám ơn bác,để e đi tìm hiểu sao nó lại k cho lập acc

vậy thôi cám ơn bác,để e đi tìm hiểu sao nó lại k cho lập acc
2 trang kia nếu đã thay đổi chính sách gì thì bạn thử thêm qua thằng này, trước mình có lưu site nên lục lại, bạn thử xem sao nhé :)

cám ơn bác,th này e chơi qua r nhưng k hợp cho lắm
nó pay € ngon mà, đợt lâu mình làm có task ngon ngày cũng kiếm được 1 củ, còn bình bình tầm 100k/ ngày đơn giản mà

nó toàn quay film chụp ảnh bác ơi,của e ít job mà toàn job khó nữa
không có j là khó cả, quan trọng bạn có muốn thử hay không mà thôi :)

Trang này có cần fake ip ko bạn, mình tay mơ mún làm
không bạn, bạn nào rảnh có thể nhận việc phù hợp tại trang này nữa

Nói chung ngày trước mình chiến rất nhiều các site để chống đói, nên có lưu lại 1 số site như 1 kỷ niệm.

Hiện mình đang ăn ở mảng khác ngon hơn và nhàn hơn nên không đụng đến mấy site đó đã mấy năm rồi, những ai mới lọ mọ vào mmo chống đói có thể tham khảo.

Hiện tại mình CÓ MỚI NỚI CŨ rồi :popo_too_sad:

Gút lắc ôn !!!

không bạn, bạn nào rảnh có thể nhận việc phù hợp tại trang này nữa

Nói chung ngày trước mình chiến rất nhiều các site để chống đói, nên có lưu lại 1 số site như 1 kỷ niệm.

Hiện mình đang ăn ở mảng khác ngon hơn và nhàn hơn nên không đụng đến mấy site đó đã mấy năm rồi, những ai mới lọ mọ vào mmo chống đói có thể tham khảo.

Hiện tại mình CÓ MỚI NỚI CŨ rồi :popo_too_sad:

Gút lắc ôn !!!
Không muốn xin 1 công việc. Chỉ xin 1 bí kiếp để trở thành cao nhân
Vì bao năm rồi mèo vẫn hoàn mèo =)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,523
170,624
Latest member
dolsikaxpp777