Ask Cần tìm phần mềm chuyển ảnh từ .JPG,.PNG về .EXE

meomoctq1988

Junior
Reactions
151
MR
0.000
Chào anh em, tình hình là mình muốn up link download một số hình ảnh, nhưng không muốn bị người khác lấy về up online, mình thấy nhóm Family bên truyen.vnsharing trước đây có sử dụng cách chuyển file ảnh qua đuôi .EXE (chỉ có thể đọc trên máy tính, không thể chụp màn hình, không thể chuyển ngược lại JPG). Nay mình muốn tìm phần mềm như vậy mà gôgle mãi không tìm được, anh em nào biết phần mềm đó thì giúp mình với, cảm ơn rất nhiều.:D

Mấy file EXE ai dám tải về máy để coi, chuyển làm gì, sao ko chuyển qua mpeg
Còn muốn chuyển thì GG: jpg to exe nhé

Chào anh em, tình hình là mình muốn up link download một số hình ảnh, nhưng không muốn bị người khác lấy về up online, mình thấy nhóm Family bên truyen.vnsharing trước đây có sử dụng cách chuyển file ảnh qua đuôi .EXE (chỉ có thể đọc trên máy tính, không thể chụp màn hình, không thể chuyển ngược lại JPG). Nay mình muốn tìm phần mềm như vậy mà gôgle mãi không tìm được, anh em nào biết phần mềm đó thì giúp mình với, cảm ơn rất nhiều.:D
Bác nói sao chứ, đã xem được thì chụp được mà,có chặn thì chặn hotlink thôi,chứ chụp lại vẫn được.

Mấy file EXE ai dám tải về máy để coi, chuyển làm gì, sao ko chuyển qua mpeg
Còn muốn chuyển thì GG: jpg to exe nhé
mình làm uy tín nên những ai biết vẫn tải về bạn ạ, mình cũng không muốn làm vậy, nhưng bây giờ chôm chỉa bản quyền nhiều quá, không làm không được, mình đã GG các kiểu mà chưa tìm ra được phần mềm đó bạn ạ

Bác nói sao chứ, đã xem được thì chụp được mà,có chặn thì chặn hotlink thôi,chứ chụp lại vẫn được.
Không thể chụp được thì mới hay chứ bạn, chụp được thì mình đã không cần :D

Không thể chụp được thì mới hay chứ bạn, chụp được thì mình đã không cần :D

mở lên màn hình lấy điện thoại chụp thì sao

Chắc có cách là code 1 phần mềm để view image đó và có chức năng lock phím PrtScn, Chứ images mà ko cho chụp màn hình thì chưa nghe qua

Chắc có cách là code 1 phần mềm để view image đó và có chức năng lock phím PrtScn, Chứ images mà ko cho chụp màn hình thì chưa nghe qua
Không biết họ làm thế nào, nhưng mình cứ down về là đọc được luôn (win nào cũng đọc được) và nó ở dạng .exe, khi đọc nó tự động full màn hình, và hoàn toàn không thể chụp ảnh màn hình được, không thể upload ảnh lên được

Không biết họ làm thế nào, nhưng mình cứ down về là đọc được luôn (win nào cũng đọc được) và nó ở dạng .exe, khi đọc nó tự động full màn hình, và hoàn toàn không thể chụp ảnh màn hình được, không thể upload ảnh lên được
Mình nghĩ chỉ có cách đấy thôi, bạn share mình image exe,site xem qua xem nào

mình làm uy tín nên những ai biết vẫn tải về bạn ạ, mình cũng không muốn làm vậy, nhưng bây giờ chôm chỉa bản quyền nhiều quá, không làm không được, mình đã GG các kiểu mà chưa tìm ra được phần mềm đó bạn ạ
Chắc là mấy soft pdf to ebook rùi, thử cái này xem
Convert PDF to Executable (EXE) Page Turning eBook

bác nói thế nào chứ, muốn chụp ảnh màn hình thiếu gì cách làm, có phải nhất thiết dùng print screen đâu. Ví dụ dùng mấy cái app quay video lại màn hình mà bọn nó hay dùng để hướng dẫn cái gì đó ấy. mở app=> mở anh=> xem lại=> chụp :D .Hiểu ý mình chứ?

Cậu thử đưa 1 ảnh mà không chụp màn hình được lên đây xem thử nào, nếu là phần mềm dạng trình chiếu ảnh và dísable chức năng chụp ảnh thì vẫn có cách chụp được

Làm kiểu gì đi nữa một khi giang hồ nó đã muốn lấy thì có vô vàn cách bác à :D
Sao bác ko in chìm thương hiệu lên trang truyện?

Giấu bằng niềm tin, kiểu gì cũng lấy được, không lấy được là do không đủ trình độ thôi.

google 1 phát là ra => http://vaysoft-image-to-exe-converter.soft112.com/

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,359
170,484
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back