Cần tìm nguồn ra cho lô VCC đã qua sử dụng

leanhkiet1997

Senior
Reactions
269
MR
0.171
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
mình có rất nhiều thẻ wing và barter đã qua sử dụng . bạn nào có nhu cầu hợp tác thì ib mình nhé . thẻ của mình sử dụng được YOUTUBE PREMIUM, GOOGLE ADS, FaceBook, EBAY, PAYPAL, AMZ, ESTY , TRADINGVIEW,...

chi tiết về thẻ wing :
Quốc gia : campuchia
Tiền tệ : USD
Bin thẻ : 536365 , 438247
GET OTP ONLINE : YES

chi tiết về thẻ barter :
Quốc gia : USA
Bin thẻ : 428803

Last edited:
mình có rất nhiều thẻ wing và barter đã qua sử dụng . bạn nào có nhu cầu hợp tác thì ib mình nhé . thẻ của mình sử dụng được YOUTUBE PREMIUM, GOOGLE ADS, FB, EBAY, PAYPAL, AMZ, ESTY , TRADINGVIEW,...

chi tiết về thẻ wing :
Quốc gia : campuchia
Bin thẻ : 536365 , 438247

chi tiết về thẻ barter :
Quốc gia : USA
Bin thẻ : 428803
ib mình tele 0843641042

giá sao b, duoc m lấy ít dùng
cũng tuỳ bạn ạ . cứ ib mình trao đổi nhé , nói chung vì là hàng xả nên giá gần như là cho ko luôn
mấy cái này, có khó tạo hông nhỉ!? :popo_misdoubt: :popo_misdoubt: :popo_misdoubt:
dễ lắm bác ạ :popo_big_smile:
thẻ còn bao nhiêu $, rate thế nào bạn.
cái mình bán là xác thẻ ấy . còn tiền thì thích nạp bao nhiêu mà chả đc
co dang ky duoc awz khong
aws thì thẻ này anh em bem nát bét rồi bạn ạ . bây giờ chỉ có lấy thẻ này add vào đá thẻ chính ra thì đc thôi . chứ reg tỉ lệ sống thấp lắm
Cách khai thác tối ưu nhất là bạn hợp tác với mình để làm trang bán số VCC đó tự động nè. Có nhã hứng thì inbox Skype trao đổi nha.
ok bro check ib nhé
ib mình tele 0843641042
ok bro check ib nhé

Bạn cho m hỏi chút là thẻ này nạp thêm USD được ko? và nếu được thì tự mình nạp hay phải nhờ qua bạn?

VCC của bác Add được PAYPAL ko bác.

Em có 1 tk paypal US fake lâu năm, chưa add thẻ và verify bank nên hiện giờ không send số dư ra chỗ khác được, vậy thẻ trên của bác có thể send tiền sau khi link thẻ vào hay không đó bác ?
cái đó hên xui bạn ơi, ko rõ trạng thái acc của bạn đang như nào. Nhưng với paypal US lại có số dư thì bạn nên đầu tư 1 thẻ US AVS để link và và confirm, bank thì add và verify. Tất nhiên, làm cả 2 cái đó thì cũng ko đảm bảo gỡ đc cái bạn đang gặp.

ib nhé :

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,418
169,765
Latest member
duonghuykubet77v

Most viewed of week

Most viewed of week

Back