Request Cần tìm người hướng dẫn fake ip trên iphone với ssh/proxy có hậu tạ lớn.

thuca92

Junior
Reactions
9
MR
0.000
Như tiêu để, mình cần người hướng dẫn cài đặt để iphone(jailbreak) có thể fake được ip bằng ssh/proxy hoặc cũng có thể fake trên máy tính và truyền mạng qua con iphone. Mình có thử dùng proxifier và iphone dùng internet từ máy tính đó nhưng nó k chạy qua con proxifier. Mình sẽ có hâu tạ 1 triệu nếu thành công nhé.

Như tiêu để, mình cần người hướng dẫn cài đặt để iphone(jailbreak) có thể fake được ip bằng ssh/proxy hoặc cũng có thể fake trên máy tính và truyền mạng qua con iphone. Mình có thử dùng proxifier và iphone dùng internet từ máy tính đó nhưng nó k chạy qua con proxifier. Mình sẽ có hâu tạ 1 triệu nếu thành công nhé.
inbox đi bạn ơi

ib mình skype , hoặc FB

Cái này đơn giản mà cần gì jaibreak.
- Đối với proxy bình thường (cái loại mua trên mạng or share trên internet):
Vào wifi -> kết nối wifi -> kết nối xong nhấn chữ i kế bên wifi -> http proxy -> chọn manual -> Điền server + port vào là dc, nếu có username/pass tick Authentication điền user/pass vào là dc
- Đối với ssh
Download và cài đặt Bitvise SSH Client, connect ssh và open local port (ví dụ 1080) => 127.0.0.1:1080
Sau đó vào network & sharing center , lấy ip trong mạng lan của cái máy tính đang connect ssh (nhớ là pc + iphone xài chúng 1 wifi). ví dụ ip máy tính là 192.168.1.4
Vào phần cài đặt wifi như làm với proxy, điền địa chỉ ip máy tính vào phần server(vd: 192.168.1.4 ở trên), port là 1080 nếu trong Bitvise SSH Client mở 1080
Tắt firewall cho chắc ăn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back