Cần tìm người hợp tác trade betfair

Beoconvn

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Hi all
Mình đang nghiên cứu món Back / Lay ( 1 dạng bet bóng kết hợp chứng khoán)trên betfair và cũng đã có một chút thành tựu. Tuy nhiên do mới giải quyết việc gia đình nên không còn nhiều vốn để tiếp tục tìm hiểu cái này

Vì vậy mình tìm người có vốn hợp tác với mình chiến món này, cụ thể như sau

Mình cần tìm một bạn có khoảng 500$ vốn, các bạn tự tạo tài khoản, tự deposit vào ( deposit bằng tk nào thì sẽ chỉ rút ra được bằng tk đó), sau đó đưa user và pass để mình chiến. Số tiền thắng sẽ chia 40/60. Mình 40 bạn 60.

Bạn hoàn toàn chủ động trong việc cầm tài khoản, bạn tự nạp, tự rút, mình chỉ chiến hộ bạn, bạn có thể tự động ngừng hợp tác bất cứ lúc nào. Trong trường hợp lãi thì bạn phải chia lãi cho mình, nếu không mình sẽ report bạn như 1 scammer. Trong trường hợp lỗ. Sẽ chia đôi với bạn.

Bạn có quyền yêu cầu hoặc tự động đăng nhập vào tk để kiểm tra số tiền còn trong tài khoản.
Nếu không có gì thì sẽ thanh toán 1 tháng 1 lần.

Ai có hiểu biết và có vốn muốn hợp tác thì email cho mình. [email protected]

Không nhận hợp tác với các bạn muốn làm giàu nhanh chóng và không chấp nhận mạo hiểm.

thế tại sao bạn không vay 500$ và đưa mình chiến, lợi nhuận 30/70, cho bạn luôn 70 ?

Đùa nhau. chưa biết trình bạn bet tới đâu. tỷ lệ win kèo được bao nhiêu % mà giao cái acc 10 củ.

Xong bạn bet vớ vẩn bay mẹ nó acc thì biết kêu ai

Ít ra cũng Show cái bet list 1 tháng gần nhất cho người ta xem như thế nào thì may ra có người đầu tư
Hoặc Startup với acc khoảng 100$ vài ngày xem bet bủng thế nào chứ

• Like
Reactions: luu
Đùa nhau. chưa biết trình bạn bet tới đâu. tỷ lệ win kèo được bao nhiêu % mà giao cái acc 10 củ.

Xong bạn bet vớ vẩn bay mẹ nó acc thì biết kêu ai

Ít ra cũng Show cái bet list 1 tháng gần nhất cho người ta xem như thế nào thì may ra có người đầu tư
Hoặc Startup với acc khoảng 100$ vài ngày xem bet bủng thế nào chứ
Bạn lên đây lừa gà? betlist photoshop mấy hồi hả bạn. Bạn giỏi vậy mà 500$ ko có?

Bạn lên đây lừa gà? betlist photoshop mấy hồi hả bạn. Bạn giỏi vậy mà 500$ ko có?
Cứ show cái betlist ra đây. sẽ có cách kiểm tra nó thực hay ảo.

Nếu tỷ lệ win đạt 75-80% trong 1 tháng gần nhất, mình sẵn sàng đầu tư cho startup này

P/s: Mà cậu xem lại vấn đề đọc hiểu của bản thân đi nha. Mình ko phải thằng đưa ra cái Statrup này đâu mà lừa gà lừa vịt với cả giỏi với ko giỏi????

Last edited:
Mình cần tìm một bạn có khoảng 500$ vốn, các bạn tự tạo tài khoản, tự deposit vào ( deposit bằng tk nào thì sẽ chỉ rút ra được bằng tk đó), sau đó đưa user và pass để mình chiến. Số tiền thắng sẽ chia 40/60. Mình 40 bạn 60. => =)))))

Tạo topic tạo thêm 1 acc clone vào để cắn những ai phản đối làm ảnh hưởng đến hanh vi lừa đảo :)))

ko có tiền nên cần người hợp tác, thắng chia 4-6 thua CHIA ĐÔI :cool: vấn đề là bạn méo có tiền :eek:

Còn 499$ nên nhường ae dưới hợp tác.

nghe hài hước vãi cả đái. Bạn tạo account, nạp tiền đi rồi đưa cho mình bet. Thắng mình 40 bạn 60, còn thua thì bạn tự chịu. Nghĩ gì mà dám mở miệng ra nói thế? Bạn nghĩ mình là ai thế? Nếu có tài thế thì lên mấy forum cá độ show chiến tích ra tự khắc có người mời. Đằng này miệng nói đang tập chơi mà khơi khơi kêu người khác đưa tiền cho mình chơi!

ban đêm làm việc đã buồn ngủ rồi , vào đọc ngứa cả DÁI , th thớt cứ như anh hùng cứu mỹ nhân vc :eek::eek::eek::eek::eek:

Chiến đêm lâu lâu có mấy topic kiểu này giải tỏa cũng được mà mấy bác:D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,472
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week

Most viewed of week

Back