Cần tìm người giao lưu

shareall

Senior
Reactions
260
MR
0.109
Insuree Balance
0
Google Plus
Follow me on Google Plus
Mình hiện giờ đang làm mảng adbreak fb ở thị trường nước ngoài, thu nhập tầm 1k$ 1 tháng, áo thun dc thêm 1 ít nữa
Cần tìm youtuber làm thị trường nước ngoài, (reup), cắt ghép video gì đó, thu nhập cũng tầm 1k$ đổ lên, để giao lưu và trao đổi hết các kinh nghiệm.
Pro nào có nhu cầu thì để lại cmt nhé, ở khu vực miền Bắc, chúng ta sẽ thu xếp gặp nhau rồi giao lưu
Mình hiện h có 1 văn phòng, nghỉ thứ 7, cn nên mình sẽ thu xếp gặp nhau dc.

Mình hiện giờ đang làm mảng adbreak fb ở thị trường nước ngoài, thu nhập tầm 1k$ 1 tháng, áo thun dc thêm 1 ít nữa
Cần tìm youtuber làm thị trường nước ngoài, (reup), cắt ghép video gì đó, thu nhập cũng tầm 1k$ đổ lên, để giao lưu và trao đổi hết các kinh nghiệm.
Pro nào có nhu cầu thì để lại cmt nhé, ở khu vực miền Bắc, chúng ta sẽ thu xếp gặp nhau rồi giao lưu
Mình hiện h có 1 văn phòng, nghỉ thứ 7, cn nên mình sẽ thu xếp gặp nhau dc.
mình không làm bên mảng youtobe, mà bên offers được không? offers thì hên xui tháng nhiều tháng ít nên không dám nói trước thu nhập bao nhiêu k$/tháng.
Mình cũng gà gà thôi giao lưu thì anh inbox thông não chém gió cho vui.

mình không làm bên mảng youtobe, mà bên offers được không? offers thì hên xui tháng nhiều tháng ít nên không dám nói trước thu nhập bao nhiêu k$/tháng.
Có kèo gì cho ae làm ké k bác ơi :D

Vâng, add skype mình nhé bác

toàn các cao nhân ! có mảng nào cho ae newbie tham gia nữa k pro

Bác phát triển fanpage ngon vậy. Kiếm bằng làm Youtube chuyên nghiệp rồi

reup còn thị trường nước ngoài là như nào, 1k đô là như nào bác trả lương hay tìm người hợp tác, hay giao lưu chia sẻ, tui có ít kinh nghiệm clip video page nhưng chưa hiểu reup thị trường nước ngoài là reup cái gì ??

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,320
170,448
Latest member
ghalbehamed

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom