Cần tìm lại sư phụ PTU , có bác nào biết cụ Mad đang tu ở đâu không?????

chickenboy97

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Tình hình là em muốn quay lại PTU nhưng đang cần tìm lại sư phụ , có bác nào biết cụ Mad đang tu ở đâu không , nghe anh hang xóm kể lại là cụ ấy 1 thời đình đám nằm Top tuyển REF và cũng bảo cụ ấy lập host khác chơi vài năm nay r ,ai biết host dấy là gì không mọi người? và cụ ấy ẩn dật không thấy hoạt động ở diễn đàn MMO này nữa nhỉ?

Tình hình là em muốn quay lại PTU nhưng đang cần tìm lại sư phụ , có bác nào biết cụ Mad đang tu ở đâu không , nghe anh hang xóm kể lại là cụ ấy 1 thời đình đám nằm Top tuyển REF và cũng bảo cụ ấy lập host khác chơi vài năm nay r ,ai biết host dấy là gì không mọi người? và cụ ấy ẩn dật không thấy hoạt động ở diễn đàn MMO này nữa nhỉ?
Đi tù chưa ra bạn ơi... Mới được ân xá chắc 6 tháng nữa mới hoàn tục

hồi đó nghe mấy bác MMO kể vụ đó cụ ấy may mắn thoát mà, em còn nghe được thông tin cụ ấy ẩn dật núp mình dưới một host khác vài năm nay rồi cơ

cụ Mad là ai vậy bác, nghe có vẻ hấp dẫn quá. tại trước mình chơi bên CPM ko rành bên PTU

tôi đã có nguồn tin thân cận và tương đối chính xác nơi mà cụ ấy đang tu rồi , vẫn đang hoạt động PTU mạnh mẽ lắm , ai theo tôi làm đệ tử cụ ấy không ?

tự hỏi tự trả lời luôn cụ, tôi lạy cụ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back