Ask Cần tìm host chia sẻ file mà down free tốc độ cao

tiện cho mình hỏi có host nào up video kiếm tiền qua lượt view ko, mình ko post xxx nhé @@

hugefiles hoặc 180uploads nhé

với mf bác thử chia file bằng winrar rồi đăt pass cho file, và đổi tên cho file cho k liên quan xem :D
ví dụ tokyhot maria ozawa f*** thì bạn đổi thành thmo2015.mkv chẳng hạn :)

toàn chơi box, dropbox, googlediver, onedriver

nếu chọn về free thì với mình ưu tiên số 1 là MF, trước kia làm bên shoptinhoc, up lên MF, đến hơn chục cái acc mà khi vào quản lý files thì đơ luôn ko xem đc =)), và để mãi mà chả thấy bị del file nào. có điều thằng này từ sau vụ rapidshare bị kiện, nó làm rất mạnh tay --> bị chém gần hết số acc :v

Tình hình là sắp tới mình định làm 1 site về movies. Nhưng chưa biết chọn cái host nào để upload file tốt cả. Vì mình chủ yếu chỉ upload để share rồi treo QC là chính chứ ko chơi PTU nữa (vì gà quá kiếm ko được bao). Theo mình thấy có những host sau bác nào cho ý kiến với:

1. Mediafire
Vip 1 tháng: 2.49$ (rẻ nhất trong các host)
Space: 1TB
Mỗi tội hay del file

2. mega.co.nz
Vip 1 tháng: 10euro
Space: 500Gb
banwidth: 1TB

3. Shared.com:
Vip 1 tháng: 10$
Space: 1Gb

Không biết nên chọn host nào trong mấy cái trên
Không biết ngoài mấy cái trên ra thì còn host nào ngon để nhiều người download mà không bị del file mà dơwnload free nhanh ko
Ý kiến mình c có thể dùng BOX.COM , dùng ANDROID kích hoạt đc 50 GB nữa , thấy cũng nhanh ngang MEDIAFIREA MÀ KO hay bị DIE như MEDIAFIRE
Còn nếu các HOST còn lại c vẫn kiên qyeet dùng thì 1 VOTE MEDIAFIRE :)

Ý kiến mình c có thể dùng BOX.COM , dùng ANDROID kích hoạt đc 50 GB nữa , thấy cũng nhanh ngang MEDIAFIREA MÀ KO hay bị DIE như MEDIAFIRE
Còn nếu các HOST còn lại c vẫn kiên qyeet dùng thì 1 VOTE MEDIAFIRE :)
Box acc free chỉ có 10gb bw bạn mà đem share link thì đc bao nhiêu??? BOx mình xài khá lâu rồi, lưu trữ cá nhân chứ share với acc free là k ổn đâu :)

http://www.mediafire.com/watch/jb4jg7c4qg3rel4/Balls_Deep_In_The_Deep_End.mp4
mediafire đây :D

Dùng ĐT ANDROID ĐĂNG NHẬP ĐỂ KICK HOẠT 50 GB C NHÉ :) CHẮC C KO BIẾT , CÓ THỂ SEARCH GOOGLE
MÌnh đang kêu nó chỉ cho có 10gb bw thôi, bạn share ra người ta tải hết 10gb thì sẽ bị limit hết tháng. 50gb mình nhận từ năm 2012 rùi :D

Mediafire đi bạn, nó đang rẻ xúc luôn 1 năm để backup dữ liệu không share đâu không sợ gì cả :D

xài medifire thì hay bị xoá, còn xài box thì dung lượng ít quá chả đủ để down. Thấy mỗi mega là trung trung nhất mỗi tội dơwnload của nó củ chuối quá, không resume được.
Còn xài video upload như hugefiles hoặc 180uploads của bác trên nói sao mà nó pay ít thế @@

PHỤ THỚT

firedrive đi thớt, upload remote luôn :D

bên zing cung ngon . nhưng yêu cầu uploader phải có vip

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,788
Latest member
789club789app

Most viewed of week