Cần tìm đồng đội cùng chí hướng hợp tác cày airdrop và các dự án whitelist

Còn bận cuộc sống ở ngoài, đã tập tành làm airdrop từ tháng 5/2021 tới này, mỗi ngày mình dành cho airdrop 5h, ở Bắc Ninh. Còn slot không nhỉ, anh em lập team trao đổi exp, làm 1 mình mày mò cũng khó nhằn, cũng 3x nên bác nào có team ổn cho mình xin, xác định coi như 1 nghề thu nhập chính thức
Tele: t.me/iceheartmu01
mình cũng cần tìm team trao đổi. chứ lm 1 mình nhàm chán quá. mình cũng 3x rồi
tele: t.me/nhumottrodua

Cùng chung chí hướng là fulltime nhưng tiếc quá, mình ở Đà Nẵng, không biết có anh em nào cùng làm online không

Chào mọi người,

Mình tên là Trung. Năm 2022, mình quyết định nghỉ việc ở công ty và tập trung toàn thời gian vào thị trường crypto thông qua việc cày airdrop và làm các dự án whitelist. Vì làm 1 mình khá là đơn điệu và hơi buồn, mình muốn tìm 2 bạn làm cùng với mình cho vui và tăng hiệu quả của công việc.

Về bản thân, mình cũng vào thị trường này được gần 1 năm nên cũng có kinh nghiệm về việc săn các dự án cũng như xác định dự án đó có tiềm năng hay không. Mình cũng tìm được phương pháp có thể làm airdrop hay các dự án trên gleam thoải mái mà ko sợ bị ban. Quan trọng là có sức để ngồi làm hay ko thôi.

Về mong muốn, mình muốn tìm 2 bạn có những điều kiện như sau :
+ Có đam mê về lĩnh vực crypto , cũng xác định tập trung full thời gian cho lĩnh vực này . Đã từng làm hay cày airdrop rồi thì càng tốt, còn không thì cũng ko sao cả.
+ Ở quanh khu cầu giấy, để dễ dàng gặp nhau trao đổi và liên lạc.
+ Hiền lành, thật thà, chăm chỉ.
+ Thích hất cùn là 1 lợi thế.

Mình mong muốn đã làm cùng nhau thì sẽ cùng cố gắng hết sức để cày và được bao nhiêu thì sẽ chia cùng nhau.

Địa điểm làm việc : a e làm ở nhà. Hoặc có thể sang nhà mình. Phòng mình có cái ban công nhìn ra đường khá chill và có PS 4 cho anh em giải trí.

Anh em ai có chí hướng có thể inbox cho mình hoặc contact mình qua TG : @trungbui2411

Cám ơn anh em đã đọc bài
Tiếc quá mình vừa về quê xong

Mình cũng đang ở HN, tháng 2 này rảnh rỗi làm airdrop kiếm chút.
Ae nào ở hn thì cf gặp gỡ trao đổi cho vui, chứ làm 1m cũng chán

mấy bài tìm đồng đội đa số toàn làm không có kết quả mới tìm, chứ làm 1 mình mà có kết quả thì lấy gì chán, ai tin ai mà làm chung =)))

Chào mọi người,

Mình tên là Trung. Năm 2022, mình quyết định nghỉ việc ở công ty và tập trung toàn thời gian vào thị trường crypto thông qua việc cày airdrop và làm các dự án whitelist. Vì làm 1 mình khá là đơn điệu và hơi buồn, mình muốn tìm 2 bạn làm cùng với mình cho vui và tăng hiệu quả của công việc.

Về bản thân, mình cũng vào thị trường này được gần 1 năm nên cũng có kinh nghiệm về việc săn các dự án cũng như xác định dự án đó có tiềm năng hay không. Mình cũng tìm được phương pháp có thể làm airdrop hay các dự án trên gleam thoải mái mà ko sợ bị ban. Quan trọng là có sức để ngồi làm hay ko thôi.

Về mong muốn, mình muốn tìm 2 bạn có những điều kiện như sau :
+ Có đam mê về lĩnh vực crypto , cũng xác định tập trung full thời gian cho lĩnh vực này . Đã từng làm hay cày airdrop rồi thì càng tốt, còn không thì cũng ko sao cả.
+ Ở quanh khu cầu giấy, để dễ dàng gặp nhau trao đổi và liên lạc.
+ Hiền lành, thật thà, chăm chỉ.
+ Thích hất cùn là 1 lợi thế.

Mình mong muốn đã làm cùng nhau thì sẽ cùng cố gắng hết sức để cày và được bao nhiêu thì sẽ chia cùng nhau.

Địa điểm làm việc : a e làm ở nhà. Hoặc có thể sang nhà mình. Phòng mình có cái ban công nhìn ra đường khá chill và có PS 4 cho anh em giải trí.

Anh em ai có chí hướng có thể inbox cho mình hoặc contact mình qua TG : @trungbui2411

Cám ơn anh em đã đọc bài
mình cũng 3x rồi, tập tành làm đc ko bạn ?

Đà Nẵng nhiều thế thì anh em Đà Nẵng rủ nhau đi nhậu đầu xuân rồi hợp tác lào ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,446
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom