Ask Cần tìm Coach poker hiệu quả

abukenkthn

Newbie
Reactions
15
MR
0.003
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Em trc nay chơi poker hoàn toàn nhờ tự tích lũy kinh nghiệm, và rút ra bài học từ mỗi sai lầm của mình. Ko đc học qua sách vở bài bản, và cũng ko xem các clip dạy. 2 tháng gần đây em chơi poker tại các sàn việt nam. Vốn ban đầu card 200k, sau 6 tuần thành quả lãi 35 triệu. Em muốn đầu tư nghiêm túc cho poker. Các bác chỉ giúp em nơi nhận đào tạo để hoạn thiện thêm các kĩ năng đc ko ạ. Trc em thấy trên forum mình có bác fioling nhận dạy poker, nhưng vài tháng rồi ko hoạt động trong forum nữa
Em thực sự muốn học hỏi thêm, ai đã đi học và thấy hiệu quả chỉ giúp em với ạ:):):)

200k mà sau 6 tuần thành quả lãi 35 triệu, nhận đệ moi dung chứ

Đừng đứng nhìn ánh hào quang, mình thấy bạn khoe thì có, nếu bạn muốn học thì GG poker coach vietnam là ra, có cả FB và web, mình ko nghĩ là bạn không biết tìm kiêm ?

chơi poker trên trang nào thì ổn vậy các bác

em nói vậy là vì em muốn theo đuổi poker để kiếm tiền. Em đang học năm cuối và kết quả rất bết bát, thực tế là chậm 1 năm. Có sao em nói vậy, em ko khoe. Em show profit để mọi người khỏi khuyên từ bỏ poker. Còn cái tìm coach, vì em dốt anh văn nên ko học đc gì từ sách. Các bác là người đi trước, nếu đã từng học hỏi thì biết cần học cái gì và học ở đâu, gg thì em chỉ biết cái Poker coach việt nam ở HCM. Em thì ở HN. Em chỉ đánh mỗi cash game, tour gần như chưa biết gì

Em trc nay chơi poker hoàn toàn nhờ tự tích lũy kinh nghiệm, và rút ra bài học từ mỗi sai lầm của mình...
Sàn nào mà lãi ghê vậy thớt , đánh đc thế thì bỏ học thôi chứ học làm cái gì nữa :D

cờ bạc nhiều yếu tố mà. Kiến thức của em ở con số 0. Đánh hoàn toàn cảm tính và kinh nghiệm. Em nghĩ đi học sẽ đem lại hiệu quả hơn. Ngay cả những người nổi tiếng như scotty Nguyễn, j Trần gì gì đấy cũng là đệ của master Men Nguyễn. Em ko học chắc cũng kiểu mèo mù vớ cá rán

Trong poker thì feeling rất quan trọng. Cảm giác của bạn từ đầu đã tốt như vậy thì chẳng cần phải học ai đâu, lúc nào thua thì hãy tính tiếp.

Có 1 huyền thoại của poker hải ngoại mà mình không nhớ là Scotty Nguyễn hay Men Nguyễn, ông ta phát biểu thế này " Tôi chẳng phải học ai về poker cả, tôi nghĩ như thế nào thì tôi làm như thế thôi ". Thế nên người ta gọi ông là The Master.

em nói vậy là vì em muốn theo đuổi poker để kiếm tiền. Em đang học năm cuối và kết quả rất bết bát, thực tế là chậm 1 năm. Có sao em nói vậy, em ko khoe. Em show profit để mọi người khỏi khuyên từ bỏ poker. Còn cái tìm coach, vì em dốt anh văn nên ko học đc gì từ sách. Các bác là người đi trước, nếu đã từng học hỏi thì biết cần học cái gì và học ở đâu, gg thì em chỉ biết cái Poker coach việt nam ở HCM. Em thì ở HN. Em chỉ đánh mỗi cash game, tour gần như chưa biết gì
sàn nào vay ban.hi

Đừng đứng nhìn ánh hào quang, mình thấy bạn khoe thì có, nếu bạn muốn học thì GG poker coach vietnam là ra, có cả FB và web, mình ko nghĩ là bạn không biết tìm kiêm ?
Maconicacz hay chơi fithty 30, còn tiền cho mượn ít.

cái này là chơi trên tip.club, còn bên coach VN họ coach qua skype chẳng cần đến tận nơi, còn 99% ae trong ấy vua chiến poker vừa chơi PK vừa chơi tài xỉu. :))

cái này là chơi trên tip.club, còn bên coach VN họ coach qua skype chẳng cần đến tận nơi, còn 99% ae trong ấy vua chiến poker vừa chơi PK vừa chơi tài xỉu. :))
thank bác nhé, chắc em sẽ học 1 khóa bên coach VN. Em chơi thuần poker thôi. Tài xỉu đậm chất đỏ đen ko chơi, hôm thử 5 ván bay mịa nó 1 củ với tài xỉu

Last edited:
Bàn nào gặp Maconicacz là tui chạy sớm. Vì bạn chơi rất Pro

Chọc quài, mốc 30 gần như là cao nhất rồi, chả có ai chơi bàn to hơn, nên gần như REG AGG 10/10, PIE cũng vậy , chưa thấy ông đánh xuống bàn 15 bao giờ, bàn 30 ít người chơi, tui toàn phải chạy bàn 15. PIE đâu có thèm chơi bàn nhỏ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,616
Latest member
dmvipads

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom