Find Person Cần tìm chuyên gia về web phim

taidao1992

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình đang có dự định tạo 1 web phim hd và mình xin đc sự hướng dẫn từ các cao thủ từ a đến z. Có học phí . Xin cảm ơn

Phim gì thế bạn? Dạng anime hay phim bộ, phim lẻ hay ....

Đầu tiên có lẽ cần source website, tiếp đến cần server chứa phim. Quan trọng nhất là tùy theo chủ đề website bạn làm mà cần né tránh các thế lực hay đi bắt bản quyền phim, đánh thuế, bắt phim lậu, phim 3x,...

Đầu tiên có lẽ cần source website, tiếp đến cần server chứa phim. Quan trọng nhất là tùy theo chủ đề website bạn làm mà cần né tránh các thế lực hay đi bắt bản quyền phim, đánh thuế, bắt phim lậu, phim 3x,...
chưa lên host lun được ko ạ

E tính làm phim dạng bộ và lẻ, có thể có cả anime nữa nếu lượng truy cập theo dõi đông.
Bị dính bản quyền thì khả năng cao là có vì đa số là toàn phim lậu bác ah. Muốn tránh thì e cũng chưa biết phải làm thế nào.

E tính làm phim dạng bộ và lẻ, có thể có cả anime nữa nếu lượng truy cập theo dõi đông.
Bị dính bản quyền thì khả năng cao là có vì đa số là toàn phim lậu bác ah. Muốn tránh thì e cũng chưa biết phải làm thế nào.
up len host nào đó rồi đi link mã hóa thôi :) ,leech từ site khác về :)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,579
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom