Request Cần tìm cao thủ coder làm tool add mem group telegram - pm cùng build ý tưởng

Bản demo nhưng nếu ae chú ý ttì sẽ thấy rằng username của ngnời add sẽ k hiển thị lên group điều này sẽ giảm thiểu việc m bị report scam và dẫn tơi bị ban acc. Full thêm phần change IP, change luôn của MAC và switch nhiều acc để lách policy của telegram

Bản demo nhưng nếu ae chú ý ttì sẽ thấy rằng username của ngnời add sẽ k hiển thị lên group điều này sẽ giảm thiểu việc m bị report scam và dẫn tơi bị ban acc. Full thêm phần change IP, change luôn của MAC và switch nhiều acc để lách policy của telegram
Nice quá anh :D

Demo Telegram Tool Version 2

Phiên bản Full sẽ có:
+Đăng nhập hàng loạt
+Sử dụng acc đã đăng nhập để Add mem (Chỉ cần đăng nhập hàng loạt rồi dùng cho những lần sau)
+Check acc đã đăng nhập (live/die)
+Export member

Demo Telegram Tool Version 2

Phiên bản Full sẽ có:
+Đăng nhập hàng loạt
+Sử dụng acc đã đăng nhập để Add mem (Chỉ cần đăng nhập hàng loạt rồi dùng cho những lần sau)
+Check acc đã đăng nhập (live/die)
+Export member
Khi nào thì mở ra cho xài vậy bạn, với cho mình hỏi mem để add là mình phải đi join nhóm rồi quét mem của nhóm đó ra để add hả

Khi nào thì mở ra cho xài vậy bạn, với cho mình hỏi mem để add là mình phải đi join nhóm rồi quét mem của nhóm đó ra để add hả
Tool có chức năng export, chỉ cần bỏ username của group là lấy đc full list username

Chào bạn
Mình đang code cho tool này. Hiện tại cơ bản là đã đi được một nữa chặng đường là lấy được username của mem. Hiện đang code cho phần còn lại là tự động add mem. Bạn có nhu cầu hợp tác thì inbox qua telegram với m là:
@ThangBkPro.
Xin tool

có tool full cả export cũng như addmember từ group taget sang group của mình. riêng export ai thích chỉ ra group mình làm hộ luôn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,560
170,648
Latest member
ngoclien131211
Back
Top Bottom