Ask Cần tìm bạn hợp tác làm ăn tại Tp.HCM.

Status
Not open for further replies.
Dàn 200 pc quá khủng... kinh doanh Net tạm trong lúc khó khăn để xoay đồng vốn đi pro!

Mới nghe thớt bị block mớ nét, nay lên tới đây ròi. 40app trên ch play, thớt pm mình hé :)

chơi offers từ thời 2012 đến giờ mà vẫn ngã ngã sau vài tháng net banned là sao nhỉ,

một thời offers hoành tráng, một thời offers giúp bao người như tui bớt khó khăn trong cuộc sống.. Nhưng hôm naytooi phải nói Chất một câu là Quá là khó với anh em làm offers ... App thì không có,,, suvey thì cũng không luôn.. nét check quá kỹ.. " ps động viên nhau thôi" Mong pro tìm được người hợp tác

một thời offers hoành tráng, một thời offers giúp bao người như tui bớt khó khăn trong cuộc sống.. Nhưng hôm naytooi phải nói Chất một câu là Quá là khó với anh em làm offers ... App thì không có,,, suvey thì cũng không luôn.. nét check quá kỹ.. " ps động viên nhau thôi" Mong pro tìm được người hợp tác
Tự tay kiếm Socks hoặc SSH / nếu cần tính toán kỹ xúc luôn Premium sẽ giảm thiểu tỷ lệ mình bị seller cheat và tăng tỷ lệ lead.
Sưu tầm Net để chiến, net nào là quá khứ cho nó vào quá khứ.
Survey có đầy nhưng check quá khó khăn.
Reg mail thì đòi tình thật.
Chia nhỏ mà trị, tích tiểu thành đại, đừng ham muốn được như xưa quá.
Phương hướng đẹp nhất cho con đường Offer hiện tại
- > Ý kiến cá nhân đúc kết, chia sẻ cùng a e, ko có ý gì hơn

200PC mà mở quán nét thì trung bình ngày kiếm vài củ là bình thường <(") . MMO Chi
Vấn đề là vài củ chả đủ dính răng . 200 cái PC làm offer thì ngày phải tính bằng vài chục củ.

an it lai di

lỗ 3 tỷ nhưng ko nản thì có lý do gì đâu ko làm tiếp
thôi làm app với em nè
tàng tàng ngày kiếm vài đồng

ở saigont thì cà phê đi bác
Tự tay kiếm Socks hoặc SSH / nếu cần tính toán kỹ xúc luôn Premium sẽ giảm thiểu tỷ lệ mình bị seller cheat và tăng tỷ lệ lead.
Sưu tầm Net để chiến, net nào là quá khứ cho nó vào quá khứ.
Survey có đầy nhưng check quá khó khăn.
Reg mail thì đòi tình thật.
Chia nhỏ mà trị, tích tiểu thành đại, đừng ham muốn được như xưa quá.
Phương hướng đẹp nhất cho con đường Offer hiện tại
- > Ý kiến cá nhân đúc kết, chia sẻ cùng a e, ko có ý gì hơn

làm mà tính bằng trăm máy , tháng nào cũng mấy chục k$ , lúc no thì ko thấy đâu, lúc đói thì lên đây kêu than, ăn thì ăn no nê, nát net người ta rồi, có vốn ra đường làm ăn, cho anh em kiếm chút cơm với anh bạn :)

Đang còn 80 Laptop :) mà anh thot than quá nên lo lo :(, Off thì lead ầm ầm chứ ko hết offer nhưng lead 100% mà Not paid cũng chết kaka, giờ chém ít thôi 1ngày $200 đủ sống qua ngày với chi phí điện nước

Bem mạnh dô 1 mình solo với 10 NET không lẻ chết hết 10

Mà có chết thì cũng chả sao vì ko cần mem ko cần Sub cứ bụp solo có thì ăn ko thì đợi tiếp

Tiêu chí Not Paid thì chém Đúp bồ lên :) Giống như Betting

:p:p:p:p :)

200 pc luôn choáng, mình với team mình làm mà có 5 máy thôi, kiếm chả được bao.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,554
170,645
Latest member
csnz
Back
Top Bottom